Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Dính gì bác. E có chê xe vin đâu e chê cái thằng sale và con trợ lý ảo vi vi á.
Quên ảnh sale còn đảm bảo nếu mình bỏ thêm 10 chai thì mình sẽ đc lắp 1 bộ sac 7kw tất cả chi phí vin lo. Mình còn hỏi auto mát nhà 25A chịu nổi ko. Ảnh còn đảm bảo là đi điện riêng.
có điều bước quan trọng nhất thì ko làm bởi vậy mất khách
Mấy tay sales xe EV làm gì biết 25A với 7Kw...hỏi tụi đó như hỏi hỏi đầu gối í mà...

• Like
Reactions: tuanelectronic
Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
có ai để ý cái nick này lạ lắm, ko giống như những nick còn lại trong diễn đàn! thường thì là Hạng B, D, hay Tập lái, riêng cái nick này ghi là Hán nô , mình ko biết nó từ đâu đến nữa ! ko lẽ nó là Hán nô thật ! từ bên bển qua !
View attachment 2725477
Hán nô từ Nô Háng đến bác ạ...khà khà....

Hạng D
30/12/18
1.371
29.961
193
33
có ai để ý cái nick này lạ lắm, ko giống như những nick còn lại trong diễn đàn! thường thì là Hạng B, D, hay Tập lái, riêng cái nick này ghi là Hán nô , mình ko biết nó từ đâu đến nữa ! ko lẽ nó là Hán nô thật ! từ bên bển qua !
View attachment 2725477
title 100 triệu đó, anh có bỏ tiền ra mua được rồi hãy hỏi chỗ mua, em biết lấy ít tiền cò thôi

Hạng B2
11/5/22
192
307
63
Dính gì bác. E có chê xe vin đâu e chê cái thằng sale và con trợ lý ảo vi vi á.
Quên ảnh sale còn đảm bảo nếu mình bỏ thêm 10 chai thì mình sẽ đc lắp 1 bộ sac 7kw tất cả chi phí vin lo. Mình còn hỏi auto mát nhà 25A chịu nổi ko. Ảnh còn đảm bảo là đi điện riêng.
có điều bước quan trọng nhất thì ko làm bởi vậy mất khách
Nếu lắp cái bộ sạc nhanh ở nhà chắc phải đi riêng 1 line cho bộ sạc 7kw (dòng khoảng 32A) từ đồng hồ điện. Đừng đi chung với con CB xài trong nhà là OK liền bác. Bác nào làm nhà mới thì kéo riêng 1 line tới vị trí sạc để sẵn là xong.

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Em thấy bộ sạc của Ioniq theo xe nó ghi 30A.
Nếu lắp cái bộ sạc nhanh ở nhà chắc phải đi riêng 1 line cho bộ sạc 7kw (dòng khoảng 32A) từ đồng hồ điện. Đừng đi chung với con CB xài trong nhà là OK liền bác. Bác nào làm nhà mới thì kéo riêng 1 line tới vị trí sạc để sẵn là xong.
Vấn đề là đoạn dây từ trụ điện xuống đồng hồ điện rồi từ đồng hồ đến trạm sạc vin ấy bác.
đồng hồ điện lực có rất nhiều loại chịu 10A cũng có 20A cũng có 50A cũng có.
Dây từ trụ điện hoặc đồng hồ ko chịu đc thì cũng toang

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa