Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Lò dò vô tìm hiểu Fadil thấy có anh chửi xe Vin một cách điên cuồng, thậm chí chửi luôn người cọc xe là thần kinh gì đó. Giống như anh ấy bị hận tình Vinfast đã ruồng bỏ ảnh vậy.
Em thấy có gì đâu mà phải hại não với chiếc xe cỏ này quá, để xem nó chạy ngoài đường rồi hẳng chửi hay cười nhạo. Giá nó hiện tại cũng chỉ bằng con morning full thôi mừ. Em càng thích khi có người mua chạy để mình dễ đánh giá thực tế.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Lò dò vô tìm hiểu Fadil thấy có anh chửi xe Vin một cách điên cuồng, thậm chí chửi luôn người cọc xe là thần kinh gì đó. Giống như anh ấy bị hận tình Vinfast đã ruồng bỏ ảnh vậy.
Em thấy có gì đâu mà phải hại não với chiếc xe cỏ này quá, để xem nó chạy ngoài đường rồi hẳng chửi hay cười nhạo. Giá nó hiện tại cũng chỉ bằng con morning full thôi mừ. Em càng thích khi có người mua chạy để mình dễ đánh giá thực tế.
uhm có 1 bạn cắn phá điên cuồng. k biết có thù gì với công ty VIN í.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Nói thật nhìn hình thấy nội thất Lux không xứng tầm giá,còn nội thất Fadil coi vậy mà được à.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Nói thật nhìn hình thấy nội thất Lux không xứng tầm giá,còn nội thất Fadil coi vậy mà được à.
hehe tới bản thương mại mình mới nói dc anh ơi. chiêu PR đó mà. khà khà

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Có điều là từ xưa đến nay mình để ý nhưng xe nào ra mà bị chửi thì đều cháy hàng đặc biệt là Toy không biết a Vin thế nào.
Dân mình đa phần thấy ai hơn mình là auto chê cái đã. Nên cứ nghèo hoài. Chả công ty nào ra hồn. Nếu đc tinh thần như Hàn Quốc một chút thì đâu có nỗi nhỉ.

Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
Dân mình đa phần thấy ai hơn mình là auto chê cái đã. Nên cứ nghèo hoài. Chả công ty nào ra hồn. Nếu đc tinh thần như Hàn Quốc một chút thì đâu có nỗi nhỉ.

ok bạn ai cũng chê ai cũng đợi 3/5 năm sau coi có bền kg rồi mới chọn thì lấy ai là người trải nghiệm mình làm chuột bạch hi vọng là đúng.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Mua xe để mình và gia đình mình đi, thằng hàng xóm đánh giá đẹp xấu mắc rẻ gì kệ bà nó mắc mớ gì đến mình, mình đâu phải mua cho chúng nó ngắm hay chạy đâu nhỉ.