Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Đang sở hữu Vsmart active 1+ - Klara.

Vinfast chưa có tiền mua nếu có cũng sẽ mua. Được chưa bạn?

Mình đã sử dụng sản phẩm của Vin từ Vinmart - Vsmart - Vineco - Vinpear - Vinfast (klara) - Vinschool và tới đây là Vinhome (Vincity) nếu tương lai ngon lành thì chắc chắn sẽ là Vinfast Lux SA.

Được chưa? Vậy đã đủ yêu nước sử dụng sản phẩm trong nước chưa?
Klara đang giảm 10 triệu, những người mua xe trơcs đây đã bị hớ

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Nếu màn hình giải trí trung tâm và cần số sắc nét hơn thì e xuống tiền ngay và luôn. Sao nhìn nhựa nhựa như hàng Mã.

Hạng B2
19/4/10
241
222
43
Mong nhất là Lux gần được như BMW, với giá một nửa, vậy sẽ cắn vào chiếc bánh một miếng lớn, thì bộ ba Đức cớp phải giảm giá, lúc đó tha hồ quẹo lựa, lợi ích cho cả những người không thích Vinfast.
Khi nào nhân dân tệ giảm giá thì sẽ Vinfast sẽ giảm giá nhé

Hạng C
25/5/11
919
610
93
Vin bán xe trên giấy đã được 10 000 chiếc, trong đó có em đóng góp 1 chiếc 1,5 tỏi. Công nhận Vin làm nhanh, sịn, đổi lại Vin phải chi rất nhiều tiền cho mua công nghệ, mua robot và thuê toàn Tây lông trả lương bằng $, từ đó giá thành 1 chiếc xe bị đẩy lên cao, trong đó có chiếc của em gánh 1 phần. Hy vọng xe Đẹp và Chất như lời ông Vượng phát biểu trong buổi khánh thành nhà máy.

Hạng C
23/5/12
658
832
93
Còn mấy thằng đến đạo lý mà còn không nói được thì chắc chắn là sống như lờ rồi, như bác ấy
ôi đệch, vì những thành phần này mà mình đã mua Hyundai và CRV thay vì Vinfast đó. MÌnh yêu nước bằng cách mua xe cho mình 2 chiếc, mua cho chính phủ 2 chiếc, mua cho đảng 2 chiếc. Mấy thằng nói đạo lí bằng nước bọt như các bác thì quê em xích đầy

Hạng C
25/5/11
919
610
93
Các bác cho em hỏi cơ cấu giá hiện nay của xe Vinfast là đã có ưu đãi gì về thuế tiêu thụ đặc biệt hay chưa? Và với giá này thì xe Vinfast sẽ có cơ hội đánh chiếm thị phần nước ngoài hay không?
Không có ưu đãi về thuế tiêu thụ đặc biệt nhé, nếu được cái này các hãng khác sẽ kiện ngay. Có chăng chỉ ưu đãi về thuê đất, thuế thu nhập doanh nghiệp. Nhưng ngay trong năm nay Vinfast đã đóng góp cho ngân sách HP 6000 tỏi rồi.
Còn sau này chắc chắn Nhà nước sẽ miễn thuế tiêu thụ đặc biệt cho phần linh kiện sx trong nước, giá xe sẽ giảm, cái này bác Thủ đã chỉ đạo rồi.

Gum confirmed
Hạng C
20/3/15
572
2.952
93
Nhiều anh trong này có thù oán với Vin hay sao á.

Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Đúng dân chơi vn, bỏ đống tiền mua đồ về ráp rồi bán giá trên trời vẫn vỗ ngực ta đây "sản xuất" ô tô =))