Hạng B2
13/9/15
114
112
43
Tìm hiểu trước khi phát biểu.
Dạ e đang có như cầu, VC200 e đang cầm tay, chỗ nào SA lăn bánh tầm tỷ bác ib dùm e, chứ e tìm hết từ TV đến PC vẫn chưa ra giá đó. Nếu thật sự có giá đó e chửi chết cha thằng cu Sale Vin Q.9 luôn

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng C
7/12/17
801
1.089
93
36
Em không nghĩ thế đâu, chủ yếu vì cái thuế bá đạo ở Việt Nam thôi. Thiên đường phải khác hạ giới chứ bác. Mà kiểu gì cũng phải đợi xe bán mới biết được, dân Việt cà khịa là số 2 thì không ai là số 1. Đảm bảo là sẽ có tay chơi Việt ở Mỹ mua về tháo hết ra so với xe ở Việt Nam
Về cái giá e k chắc chứ về option e đảm bảo hàng vn xuất Mỹ sẽ ngon hơn hàng vn bán ở vn. Cái xứ thiên đường này thằng ngồi trên vừa ngu mà vừa tham nên dân mãi ì ạch thế. Đừng bác nào bảo e bỏ xứ đi hay lên làm lãnh đạo nha :))

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Bán ở thị trường Mẽo thì cũng ko đơn giản,, nhiều hãng xe còn chưa dám bán kia mà
Ôi ngày xưa Toyota, sau đó Hyundai tấn công Mẻo. Ai cũng nói rồi sẽ héo cả thôi. Nhưng rồi chiến lược giá rẻ và liên tục thay đổi mẫu mã đã làm người Mỹ suy nghĩ lại. Vin cũng vậy thôi. Thị trường nào cũng tiềm năng hết, có biết cách khai thác ko hay thôi

• Like
Reactions: npt
Tập Lái
2/2/15
32
21
8
38
Mấy cài bài của anh Vin tốt nhất là không nên comment vì....:D :D

Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
Ôi ngày xưa Toyota, sau đó Hyundai tấn công Mẻo. Ai cũng nói rồi sẽ héo cả thôi. Nhưng rồi chiến lược giá rẻ và liên tục thay đổi mẫu mã đã làm người Mỹ suy nghĩ lại. Vin cũng vậy thôi. Thị trường nào cũng tiềm năng hết, có biết cách khai thác ko hay thôi
Nếu Vin bán dc xe ở Mẽo thì chứng tỏ xe tốt thôi bác,, đáng mừng mà

Hạng D
24/8/07
1.662
2.719
113
Nếu Vin bán dc xe ở Mẽo thì chứng tỏ xe tốt thôi bác,, đáng mừng mà
thằng Toy bán ở Mẽo cũng xe tốt đó, chiếc Camry nhập Mẽo ngon 69 lần hàng cho vn, quan trọng túi khí sẽ bung khi có vde là thấy lụm tiền...

Hạng F
29/10/14
8.544
11.231
113
Dạ e đang có như cầu, VC200 e đang cầm tay, chỗ nào SA lăn bánh tầm tỷ bác ib dùm e, chứ e tìm hết từ TV đến PC vẫn chưa ra giá đó. Nếu thật sự có giá đó e chửi chết cha thằng cu Sale Vin Q.9 luôn
Lux sa bản thường giá niêm yết bao nhiêu pác??? 1,2xx tỏi. Trừ voi chờ 200 đi còn 1 tỏi còn gì. Tặng 100% trước bạ. Pác còn mất gì nữa. Mấy cái biển số, đăng ký, đăng kiểm thì đáng bao nhiêu.

Hạng B2
13/9/15
114
112
43
Lux sa bản thường giá niêm yết bao nhiêu pác??? 1,2xx tỏi. Trừ voi chờ 200 đi còn 1 tỏi còn gì. Tặng 100% trước bạ. Pác còn mất gì nữa. Mấy cái biển số, đăng ký, đăng kiểm thì đáng bao nhiêu.
Vậy là bác mua xe trên Face thật rồi, thôi thì e tặng bác bảng tính giá xe mới nhất đây!
Khi bác cầm tay VC200 thì bản "bét" lăn bánh cũng trên 1.2tỷ nhé!

Attachments