Hạng B2
21/10/16
134
85
28
33
phần cản trước sau nhìn như kiểu lắp của con vf8 qua vá víu vào tạm đi chạy test ấy :D

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Buồn cười nhỉ, xe thì quảng cáo,hội chợ ì xèo rồi...mà giờ chạy thử cũng quằn quện là sao hè...sợ đối thủ copy hè ...tiếu lâm thặc.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Xin thêm thuê pin VF8 là 120€ và VF9 là 150€ cho một tháng .
Link dẩn từ báo nước ngoài
Ngoài ra từ 2024 có thể áp dụnh chính sách thuê hay không thuê là tuỳ vào khách hàng
................
Để xem tiếp thế nào

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Chính sách lưng lửng...có vẻ là cho thuê hổng xong gùi...
Mua xe là một chuyện còn hàng tháng phải đóng hụi chết ... VF tính đánh đường gần hốt hụi chạy, chứ thật tế giá thuê (hàng tháng cũng xem xem thôi)
Em thí dụ
Chịu khó dùng bác Gu gờ translat nha
Thuê A-Z chừng 150€/tháng ...quá rẽ
trừ khi VF có thuê hay mướn Vinpol kế bên ... nhưng em xem garage VF đâu ở xứ tây nha
Nó mua VF8/9 ở Paris chạy đến Marseille ..hư là khóc tiếng ...."Nga lai tàu" vì không có garage
nếu đánh trên mạng sẽ thấy ...
cà nước Pháp có cái tiệm ...thua cả siêu thị, không có garage, cũng không có xưởng thì buôn bán thế nào trời :(:(:(
Các bác cứ tìm trên thế giới phẵng ...và giá không hề rẽ nha :mad::mad::mad: luà gà ta chưa đã, đã đòi lùa gà tây kìa ... Em chỉ viết cho các bác chịu tìm hiểu còn các bạn trẽ trâu VF muôn năm vô địch thì thôi... nha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/9/04
278
362
78
Mua xe là một chuyện còn hàng thàng phải đóng hụi chết ... VF tính đánh đường gần hốt hụi chạy, chứ thật tế giá thuê (hàng tháng cũng xem xem thôi)
Em thí dụ
Chịu khó dùng bác Gu gờ translat nha
Thuê A-Z chừng 150€/tháng ...quá rẽ
trừ khi VF có thuê hay mướn Vinpol kế bên ... nhưng em xem garage VF đâu ở xứ tây nha
Nó mua VF8/9 ở Paris chạy đến Marseille ..hư là khóc tiếng ...."Nga lai tàu" vì không có garage
nếu đánh trên mạng sẽ thấy ...
cà nước Pháp có cái tiệm ...thua cả siêu thị, không có garage, cũng không có xưởng thì buôn bán thế nào trời :(:(:(
Các bác cứ tìm trên thế giới phẵng ...và giá không hề rẽ nha :mad::mad::mad: luà gà ta chưa đã, đã đòi lùa gà tây kìa ... Em chỉ viết cho các bác chịu tìm hiểu còn các bạn trẽ trâu VF muôn năm vô địch thì thôi... nha
Bác nói ra em thấy mới giống dầu gội X-men ICP trước cũng ghi địa chỉ trên chai là văn phòng ở New York nhưng hàng thì k có bán bên đó!

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Bác nói ra em thấy mới giống dầu gội X-men ICP trước cũng ghi địa chỉ trên chai là văn phòng ở New York nhưng hàng thì k có bán bên đó!
Do đó, được cái hay mà công nghệ với thế giới phẳng, Chỉ có duy nhất là tiếng, nếu có vốn tiếng nước ngoài thì chắc chắn 99,97% sẽ tìm ra hết, Còn có translation, thì khoảng cách còn thu hẹp (nhưng em báo là đừng có tin 100% translation nha) nhiều khi nó dịch ...sai bét.

Có thể là phần quảng cáo là quang trọng, nhưng giá tiền bảo hành là chuyện ... khác
Em xem thì giá cũng 50K€ trở đi, nhưng nếu thử giá chừng 20K€ có thể là người tiêu dùng suy nghĩ lại, chứ 50K€ thì không hề thiếu cho những hiệu xe có tiếng nói trên thị trường quốc tế, 20K€ cũng khá lớn , nhưng không có garage lở hư là chạy đi đâu đây ? Hạ tầng là quang trọng nhất.

Lúc trước em nghĩ là VF (các xe xăng Lux) thì có thể VF chịu khó ..thuê và chịu một phần với BMW (sợ không được) nhưng sau khi bỏ máy xăng thì ...hơi khó sau nầy. không biết hãng nào có chịu hùn với VF về mặt bằng hay không ?

Em có từng viết, hay các bác nào thích tìm tòi trên mạng thì Opel Karl là phần hồn còn VF Fadil là phần da ... Fadil là tiêu chuẩn ..VN, còn Karl là tiêu chuẩn EU. Nhưng giá hoàn toàn khác nhau một trời một vực