Tập Lái
19/12/17
2
2
3
32
Theo em thì TQ họ quá giỏi vì thiết lập đc đầy đủ chuỗi sx, từ hoá chất, sản xuất nguyên liệu đến gia công rồi hoàn thiện nội địa. VN mình bây giờ có 1 tập đoàn đủ năng lực phát triển chuỗi như vậy là quá quý luôn ạ

Hạng C
9/6/10
845
973
103
Ajinomoto Việt Nam
Với tinh thần mãnh liệt như này, mong 2 tuần nữa số người nhiễm mới chỉ còn 2case/ngày. 4 tuần nữa CP công bố Việt Nam đã chiến thắng Covid19.
Vin có thể thiệt hại 5-10 trẹo, muỗi đốt inox. Nhưng giá trị thương hiệu tăng cả 100 lần
Xuất khẩu đc mà bác.

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Em nghèo nên mới mua đc của Vin 3 cái vsmart. Nói là ủng hộ cũng chả phải. Thấy chạy ổn định pin trâu cấu hình mạnh trong tầm giá thì mua.
Tiền quái đâu mà ủng hộ, có thực mới vực được đạo.
Vin làm sản phẩm nào cũng xây dựng từ cái gốc, có uy tín, có tính bền vững thì sẽ thành công thôi

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Tinh thần Việt là đây. Qua dịch Covid mới thấy VN ko hề thua kém các nước khác. Ít nhất về mặt Y học và tinh thần tương thân tương ái. Thế mới gọi là đẳng cấp.
Ko như các Nước cường quốc văn minh khác, là ước mơ của biết bao người thích văn minh, đẳng cấp sang chảnh .Giờ đang vật lộn , lạy lục thế giới nhaỷ vào giúp với =))) !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Với tinh thần mãnh liệt như này, mong 2 tuần nữa số người nhiễm mới chỉ còn 2case/ngày. 4 tuần nữa CP công bố Việt Nam đã chiến thắng Covid19.
Vin có thể thiệt hại 5-10 trẹo, muỗi đốt inox. Nhưng giá trị thương hiệu tăng cả 100 lần
Và 10 năm tới win tuyên bố vở nợ ngân hàng 1000ti $,. Thàng vay và cho vay ăn ngập mặt, thằng hô hào cổ vũ lãnh trả .

• Like
Reactions: lennocnha