Hạng D
5/8/06
2.080
32.106
113
Bác có thể nói rỏ hơn cách gia hạn visa, vì link bác gởi là điền lại đơn DS 160 thì có rồi, còn Đơn xin gia hạn visa tìm mãi ko thấy ở đâu. Có ra bưu điện hỏi thì họ ko biết chỉ là nhận chuyển đi thôi còn thiếu gì họ ko biết.Nói tóm lại là gia hạn visa cần những gì.
1- Đơn DS160 điền lại.
2-Passport.
3-Hình 5x5.
4-Đơn gia hạn visa( không tìm thấy,bác có thể cho mẫu hoặc link)
Thanks Bác nhiều.
Vào link này. Đăng nhập bằng user và pass lúc xin Visa nhé.

• Like
Reactions: ThaibinhLT
Hạng D
5/1/10
2.794
16.458
113
Sắp đủ 12 năm.
Lịch phỏng vấn F4 giờ đang là 20/05/2004 (hs 13 năm rưỡi tới lượt PV)...

còn 1 năm 5 tháng nữa. Cố lên, Nam đến sẽ bang nào? Đừng nói Cali nha:)
người bảo trợ làm cái I-864 chưa? (bảo trợ tài chánh)

• Like
Reactions: Nam BK
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Em làm ruộng ko xác minh đc công việc thì xin visa đi Mỹ đc ko mí anh? Em thấy có chỗ làm hợp đồng lao động như vậy LSQ có rảnh đi điều tra ko?

Bác nghiên cứu đi mấy cái hội chợ nông nghiệp tổ chức ở Mỹ rồi đăng ký vé đi tham quan hội chợ. Nông dân quan tâm cái gì thì bác quan tâm món đó, biết đâu về lại có thêm kinh nghiệm hay vớ được mặt hàng bán cho VN ! Giả làm chi cho đời thêm khổ ra, có khi lại vĩnh viễn kg đc đặt chân lên xứ cờ hoa.
Bác là nông dân thật kg thì em ..kg chắc !!

Tomb Raider
29/6/17
1.958
35.922
113
Bác nghiên cứu đi mấy cái hội chợ nông nghiệp tổ chức ở Mỹ rồi đăng ký vé đi tham quan hội chợ. Nông dân quan tâm cái gì thì bác quan tâm món đó, biết đâu về lại có thêm kinh nghiệm hay vớ được mặt hàng bán cho VN ! Giả làm chi cho đời thêm khổ ra, có khi lại vĩnh viễn kg đc đặt chân lên xứ cờ hoa.
Bác là nông dân thật kg thì em ..kg chắc !!
Chỉ là lối nói chuyện dí dỏm thôi bác, chứ e làm nghề tự do nên chẳng biết chứng minh cái gì, khai hs như thế nào