Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
RE: Vitara lội nước thích thật

Grand Vit thế hệ 2 (loại đang nhập về VN) có cầu sau cứng, còn thế hệ 3 mới là cầu sau độc lập bác ạ.

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Hôm nào bác cho em mượn em thử lại cái chứ em không tin như cái ảnh. Lội nước kiểu đó chỉ dành cho option Project Vehicle thôi chứ xe thường mà đi thế này thì .... ai dám thử. Giống dòng Nisan Patro ấy có mấy loại Project Vehicle-xe dùng cho dự án, Emmergency Vehicle- xe dùng vận chuyển cấp cứu (hai loại này đã có ở VN) và Cinema Vehicle- Xe dùng lưu diễn chiếu/làm phim lưu động.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

các bác nghe bác saigonvw kể chuyện chưa? Bác í đã từng ngồi trên một con bọ (hay con rùa :D), nước ngập tới gối (ở khu An Lạc) mà xe chạy phay phay :D

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

corolla 86 lội nước ngập ngang cửa kính , chẳng thấy nồi cái đầu xe nó nằm ở đâu[8D][8D][8D], mực nước tràn vào xe cao hơn cái cần số (tới giờ vẫn không hiểu sao nó tràn vào được [&:][&:][&:][&:]) vẫn bon bon dzìa tới nhà (không biết do khả năng của xe hay do khả năng của tài xế :D:D:D:D:D) , sau đó ............................. thảm lắm em không dám kể tiếp !!!! [&:][&:][&:][&:] nhưng mà dzìa tới nhà là hay rùi, mấy bác xem thử như vậy thì corolla 1 cầu không 2WD hay Vịt 4WD lội nước đã hơn???? ;););)

Last edited by a moderator: