Hạng C
10/7/11
565
118
43
theo nghiên cứu thì phụ nữ thích đen hầm hố , còn nam giới thích trắng tinh khôi , hêhhe
đâu, em nam giới và thích đen này bác :v em đang kết dàn đèn LED mạ crom của CRV, đi với màu đen thì tuyệt hảo luôn :v

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Bây giờ em thấy xe tone trắng thịnh hành quá mấy bác city 2014 ra 10 em thì hết 6 em trắng rôi .
màu trắng luôn là màu hot mà bác :D Honda đợt này tung dàn xe em nào tone trắng cũng bắt mắt cả :D đội CRV có em trắng ngà và em ghi bạc nổi bần bật :D

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
mình lại khoái cái khoản này: "camera lùi hiển thị 3 góc quay" không biết thực tế nó thế nào nhỉ?
cái này là cải tiến của Honda khi quá hiểu tâm lý người dùng VN luôn, nhất là chị em phụ nữ như tụi em đó anh ^^ có hệ thống cam này thì an toàn hơn biết bao nhiêu cho chị em phụ nữ khi lùi xe ^^

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
CRV 2014 vs CX5 2014 thì em nghiêng về CX5 hơn, nhưng CRV ra bản 2015 với option mới thì em lại thấy thích CRV hơn, hehe.
anh thích là đúng rồi, CRV 2015 đợt này đẹp từ trong ra ngoài ^^

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
đâu, em nam giới và thích đen này bác :v em đang kết dàn đèn LED mạ crom của CRV, đi với màu đen thì tuyệt hảo luôn :v
nói chung được mạ crom là ấn tượng lắm rồi, mà Honda lại tung ra bảng màu phù hợp, nên em thấy màu nào đi ban đêm cũng nổi bật hết ạ :) tùy nhu cầu và sở thích mà chọn thôi anh ^^

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
màu trắng luôn là màu hot mà bác :D Honda đợt này tung dàn xe em nào tone trắng cũng bắt mắt cả :D đội CRV có em trắng ngà và em ghi bạc nổi bần bật :D
các quý ông thì nên chọn màu titan cho mạnh mẽ hay màu đen lịch lãm :) còn ai thích sự ưu nhã tinh tế thì chọn màu trắng là quá chuẩn :)

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
nói chung được mạ crom là ấn tượng lắm rồi, mà Honda lại tung ra bảng màu phù hợp, nên em thấy màu nào đi ban đêm cũng nổi bật hết ạ :) tùy nhu cầu và sở thích mà chọn thôi anh ^^
Đúng rồi chị :) Có nhiều người chọn xe theo cung mệnh nữa đó chị :) Họ quan niệm chạy xe hợp mệnh sẽ an toàn và bền lâu hơn ^^

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Em xanh này cũng chất lừ luôn :) Nãy giờ em ấy được dân tình chú ý khủng khiếp :)

[VMS 2014]  Honda: Bản giao hưởng công nghệ & thiên nhiên