Hạng B1
28/11/14
68
28
18
45
Động cơ thì em không bàn, vì tính năng động cơ rất khác nhau, dù dung tích và công suất tương đương.
Tuy nhiên dòng Mitsu thiết kế hướng về động cơ mạnh, bốc nhanh, vì thế nếu hộp số có 4 cấp thì rất giật, đặc biệt khi đi mà hạ chân ga khoảng từ 70-60 đến 50 nó giật cái hự luôn.
Ngoài ra cái Pajero này đã có vòng đời 10 năm rồi, năm nay và đầu sang năm là Mitsu dự kiến đưa ra bản all new, vì thế nếu bản facelift cuối này mà đủ đồ chơi, hộp số 5 cấp,..., và giá hạ chút nữa, thì mới đáng mua,...

Em vừa thấy thằng Ford nó ra con Everest đời mới, sang năm massive production ở Thái, con này cạnh tranh ác với em PS, chắc sang năm mấy chú Mitsu Vn phải upgrade con PS và thậm chí hạ giá mạnh để chiến chứ ko con Ford Everest này nó đè chết,...
Mình đang đi con PS D AT nè , hộp số 4 cấp , cảm nhận của mình khi đi vận tốc như bạn thì kg bao giờ có cái chuyện giật cái hự đâu bạn ah , chỉ có 1 cái là chạy theo vận tốc bạn nói , thì chỉ có nước đạp thắng giảm tốc độ thui , chắc bạn chưa đi Mit rùi , bạn nói vậy hơi buồn cho những AE người ta đi Mit trong này . đây là vài ý kiến riêng của mình thui , có chỗ nào mình nói kg đúng xin bỏ qua nhé , thân chào OSER