Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Kiểu này chắc Morning, i10, Spark sẽ chỉ là dĩ vãng quá
Bác nói chuẩn rồi. Các hãng xe Nhật nên đánh hết vào các phân khúc mà xe Hàn đang bán để tụi xe Hàn khiếp vía mà lo giảm giá xe hoặc đưa xe phiên bản mới, thế hệ mới về cho người mua xe Hàn mua được xe mới nhất với giá rẻ :D:D:D

• Like
Reactions: linhquan
Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Bằng giá Wigo sẽ thay thế Vios đứng đầu bảng xếp hạng luôn chứ cạnh tranh Morning làm gì,Doanh số sẽ khoảng 1500c/tháng trở lên tính lời sơ sơ sau khi trừ hết chi phí 40tr/c thì lời được 60 tỷ/tháng? Nếu mắc hơn Wigo 30tr-50tr thì Wigo và Vios sẽ chia bớt thị phần ở nhóm khách hàng A- và A+ chỉ còn lấy khách loại A, Lúc này doanh số tháng trên dưới 800c/tháng nhưng lời được 800c x 80tr/c = 64 tỷ/tháng. Vì vậy H sẽ định ở giá 390tr/c
Bác nói như đúng rồi........

Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
không phải nói chứ đc cái ngoại thất đẹp, còn nội thất xấu tệ từ vô lăng, ghế nỉ, màn hình, cần số........ nói chung là nội thất tệ quá xá, đc cái ngoại thất là đẹp.

• Like
Reactions: linhquan
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Xe dòng A nhưng phải công nhận là đẹp. Nhưng giá anh Hòn Đá thì k bao giờ rẻ nên e không hy vọng gì :) đợi triển lãm đi coi mắt em nó xem sao

Tập Lái
23/10/18
13
1
3
34
Hanoi
Dự là sân nhà anh sedan hạng A sẽ rất náo nhiệt, xe Honda trước h con dòng nào cũng được nhất cái dáng hút, nhìn ăn gian được không gian bên trong xe, thoải mái rộng rãi hơn.

Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Nghe Accord, city bản mới về nhưng không ngờ anh Honda tính cho anh này năm sau về VN. Đợt này, bên cạnh civic thì em cũng tò mò con này. Được cái dáng nên nhìn em nó hút hơn mấy em cùng dòng như morning...

Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Anh màu cam ton sur ton cả về dáng ngoài với mặt táp lô, chưa gì nhìn cũng đã thích mắt rồi. MTS đợt này có con này với anh civic type r cũng đủ hút chân đi

Hạng B1
20/6/16
85
15
8
43
Trước h nghĩ con dòng A khó có dáng đẹp vì em nó nhỏ quá, làm ko khéo sẽ thấy cồng kềnh, ngược lại sẽ nhìn như đồ chơi. Riêng con Brio này lai giữa hai em Jazz và city, dáng nhìn nét hơn rất nhiều. Giá mà chênh chút thôi cũng đáng để bỏ tiền ra để rước.

Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Trước h nghĩ con dòng A khó có dáng đẹp vì em nó nhỏ quá, làm ko khéo sẽ thấy cồng kềnh, ngược lại sẽ nhìn như đồ chơi. Riêng con Brio này lai giữa hai em Jazz và city, dáng nhìn nét hơn rất nhiều. Giá mà chênh chút thôi cũng đáng để bỏ tiền ra để rước.
Cụ giống em rồi, mấy em dòng A nhỏ nhỏ tiện dụng, nhưng trc h em ko thích thiết kế của mấy em nó, nhìn cứ như xe đồ chơi. Lần này anh Honda về xe mới dáng cứng cáp, phong cách hơn.