Hạng F
7/8/17
7.467
10.167
113
Không cần tới cái não mới suy nghĩ là GG. Chứ như tolovitxp ngu bỏ sừ ko não mà còn lắm mồm. Chuyện xãy ra thì phải giải quyết hậu quả ngay lập tức để còn răn đe. còn sau này muón giáo dục tư tưởng quan trí thì để về sau. Bác và tolovitxp đúng là phải bỏ nào vào rùi hả suy nghỉ mà phát ngôn. Chứ tàu hủ ko thì ko suy nghỉ dc dieu gi giai quyet thấu đáo đâu.
Con người sống thượng tôn pháp luật chứ đâu phải, "tao thích là tao phạt". Bác kia cmt có ý của bác ấy.

Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
Con người sống thượng tôn pháp luật chứ đâu phải, "tao thích là tao phạt". Bác kia cmt có ý của bác ấy.
Thì đúng rồi, trong một đất nước sống phải theo pháp luật. Cái này sai phạm như vậy nên các ban ngành mới ngồi lại đánh giá có thể tiêu hủy. Còn người dân ủng hộ vì thấy nó cần thiết để những công ty khác đưa sản phẩm vào buôn bán phải tôn trọng đất nước và người dân nơi đó mà làm ăn đàng hoàng. Dù cho đó là một sản phẩm để buôn bán hay trưng bày.

Hạng B2
26/9/08
357
44
28
Các bác tẩy chay Volkswagen đi, chứ lên đây bình luận chi cho bực thêm. Mấy thằng quảng bá chủ quyền cho Tàu khựa thì dẹp nó cho rồi.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.167
113
Thì đúng rồi, trong một đất nước sống phải theo pháp luật. Cái này sai phạm như vậy nên các ban ngành mới ngồi lại đánh giá có thể tiêu hủy. Còn người dân ủng hộ vì thấy nó cần thiết để những công ty khác đưa sản phẩm vào buôn bán phải tôn trọng đất nước và người dân nơi đó mà làm ăn đàng hoàng. Dù cho đó là một sản phẩm để buôn bán hay trưng bày.
Vấn đề là cái gì ban hành ra thì cũng phải có thời gian hiệu lực từ ngày ban hành. Em đọc trên báo thì mấy ổng vẫn đang. Tham chiếu văn bản pháp luật để tìm hướng xử lý. :confused:. Lỡ k có chỗ nào soi thì muốn làm cũng khó. Em thấy bác kia hơi bức súc nhưng nhiều người chửi cũng k đúng cho lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Mình bay hãng AirChina từ Tân Sơn Nhất đi Bắc Kinh và ngược lại. Trên máy bay nó có MAP định vị GPS có bản đồ lưỡi bò. Vậy có tiêu hủy nó khi đang ở trong lãnh thổ VN ko?
Khai thác dịch vụ ở VN là phải tuân thủ luật VN. Bác nên chụp hình gửi báo đài với FB. Kiểu gì chính phủ cũng phải có phản ứng

Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Phải làm mạnh tay mấy thằng chó Tàu khựa bẩn bựa với mấy đám cuồng Tàu nó mới bớt lộng hành ở VN. Lũ khốn kiếp

Hạng B1
11/6/16
70
33
18
43
Nói chung em thấy ai mà bênh VW ở đây thì chắc chắn là nhân viên của VW VN :D vì sắp mất việc đến nơi , khổ thân quá.

• Like
Reactions: Suxipo
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Chả biết vô tình hay cố ý, nhưng hành vi nv là đụng chạm đến niềm tự tôn dân tộc VN rồi. Muốn kiếm ăn ở đất nước VN mà thiếu tôn trọng ng dân VN thì tốt nhất mời anh đi luôn khỏi vào. & Thêm mấy hãng xe China nữa, nếu muốn làm ăn bán hàng ở đất Việt thì dẹp chính trị chính em qua 1 bên, bỏ mẹ cái bản đồ lưỡi bò đi rồi hãy nghĩ tới bán xe tại VN.