Tập Lái
26/4/11
3
0
0
hi các pac OS đợt VOC11 này rất mong gặp các pac ở Đồng Mô ạ.
Đường xá hơi xa xôi nhưng với offroadOS chẳng là cái gì các pac nhỉ

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Em nhớ hồi học phổ thông, VN mình cứ vẻ vang với mấy thì Toán, Tin, Lý, Hóa...quốc tế. Rồi ra đời chả lạm đươc cái mia gì so với tụi tư bản. Tụi nó học nhẹ hều, ra đời toàn chơi ứng dụng .....hơn ta cả chục năm

Vụ VOC này em nghị cũng vậy thôi.

Off road là anh em chơi phượt bằng xe hơi, vượt suối băng rừng rồi ......ngủ bụi. Tính ra có vẻ nhẹ nhàng hơn thi thố, nhưng thực tế hơn và chơi lâu dài hơn rồi chắc sẽ phát triển hơn đấy chứ,

Thôi OS có cái style riêng cứ chơi theo kiểu chúng mình các bác nhẩy. Bác lơ có 50 chai đưa cho F1 ra đi shopping thì hợp lý hơn .......và nhớ mời em nhá

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Bác duonglao làm xe để đi Di linh - PT chưa??
Cho em cái số alo để liên lạc nhé

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Haizz, vụ offroad thì đi ké với ông anh
- xe thì làm rồi, 13/4 lấy xe mới từ Mitsubishi ông ấy cho luôn vào Garage, mất có mấy ngày thì xong
- Vấn đề là ông ấy có chuyện gấp sáng nay bay đi Mỹ đến 8/5 mới về. Nhăn nhó thì ông ấy kêu "mày vác xe đi chung với tài xế tao", hic, chi co đi chung với ông anh thì vợ mới cấp quota thôi. Thế là hết cửa đợt này

Đang suy nghi sao để suy nghĩ anh em xin đi chuyến sau .....chứ trước giờ trên OS lần nào đang ký cũng đi cả, chưa phải xin lỗi do cancel như thế này

SDT em: 0903962152

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/10/06
42
0
0
Hanoi
Theo em thấy thì chơi offroad ở giải đất hình chữ Sờ nặng này có mấy người đâu, chỉ cần ngồi tính nhẩm độ 30 giây thì cũng đã điểm danh được tương đối ae rồi.
Nhưng, nếu như mỗi người cứ 1 máu thế này thì phong trào chung nó khó mà phát triển được, không nói đến chuyện kinh phí hay bla, bla... gì khác thì nếu muốn lớn mạnh thì nên phải có hướng đi chung mới được.
Xét cho cùng thì nó cũng chỉ là cuộc chơi mà thôi. Mà đã chơi thì đừng nên Ke.
Nhại theo lời của ông ... "Sống, chơi, cống hiến... theo những gì mình thích thì nó sẽ trở thành vĩ đại...."

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bác Nghĩa Bùi đã mở lời thì em quyết tâm tham gia chuyến này. bác lơ đâu vào Tài trợ cho em đê để em còn đăng ký cho kịp.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
há..há... máo quá máo quá.... không biết năm nay hội chém gió tham gia VOC 2011 này như lào nhể ??? bác F150 đâu vào cho ý kiến đê..

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bannang.com nói:
KVL : đi thi có cần Chả ko e ? Nều cần a đang ký một vé nhé .

máu thật rồi đấy anh ạ, em qua bên OF đọc bài thấy các bác ý nhắc tới OS trong vai trò thiết kế đường thi mà bên này mình ko có động tĩnh gì cả. kể cả thi hạng ruồi cũng chơi luôn. Em nghe nói chi phí vận chuyển xe của các đội phía nam đã được BTC tài trợ 10 chai rồi, mình chỉ còn lo các chi phí tham gia, ăn ở còn lại ....