Hạng C
24/5/14
62
0
6
34
Chạy em Wigo này tốn ít xăng hơn các loại khác nhiều lắm nha.
Chạy em nó tiết kiệm được khối tiền xăng nha mà em nó đạt an toàn asean 4 sao rất an tâm luôn.

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Em thấy nhiều cụ chê ngoại hình của chiếc wigo này nhỉ, em thấy nó đẹp mà. Đòi hỏi quá sâu ở một chiếc xe hạng A thì quá đà rồi
Chiếc này bên ngoài không nổi bật nhưng bên trong lại rộng rãi, bản nâng cấp này lại có nhiều trang bị mới cho tính năng an toàn như EBD, ABS, camera lùi, túi khí thế lại cẩn thận quá

Hạng C
23/5/14
56
4
8
37
Em thấy nhiều cụ chê ngoại hình của chiếc wigo này nhỉ, em thấy nó đẹp mà. Đòi hỏi quá sâu ở một chiếc xe hạng A thì quá đà rồi
Nhìn chiếc xe cứng cáp quá các ông nhỉ

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Ngoại thất nhìn khá ổn rồi đấy các cụ ạ, giá cả không đổi lại có thêm một đống đồ thì hời quá còn gì

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Hôm qua em mới được lái thử, cảm nhận là ưng ý với số tiền gần 400 triệu mình bỏ ra các ông ơi, giờ đang nghiên cứu với vợ nên lấy màu nào.

Hạng C
27/5/14
72
7
8
41
Quan7
www.facebook.com
Hôm qua em mới được lái thử, cảm nhận là ưng ý với số tiền gần 400 triệu mình bỏ ra các ông ơi, giờ đang nghiên cứu với vợ nên lấy màu nào.
Cụ lái thử rồi cho em xin ít đánh giá với em cũng đang tính mua. Thấy giá rẻ quá trời

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Xe này nhỏ gọn rất dễ xoay sở cụ ạ, đi lại trong thành phố em thấy quá ổn. Góc tới góc thoát rộng, lái nhẹ và phần không gian trong xe khá là rộng.

Hạng B1
16/6/14
52
4
8
32
Hanoi, Vietnam
9 người thì 10 ý, chủ yếu ý các bác thế nào thôi chứ tôi đây chỉ quan tâm đến bền với chạy lâu, mấy con Toyota được cái chạy chán bán lại vẫn không mất giá mấy