15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Đã an toàn thì ko thể bền dc. Muốn bền thì cứ xe Nhật như celerio và wigo mà mua. Còn an toàn thì fadil bản cao nhất.

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Mà em thấy dạo này đọc bài về em Wigo bản mới cũng nhiều quá xá, thấy tiện ích đầy đủ mà giá cả phải chăng đúng tầm tiền em đang có luôn. Còn về độ bền và an toàn thì thấy mấy bác cũng khen vì chắc xe hãng Nhật.
cho mình xin link tham khảo với. cũng đang quan tâm lắm nè. có khi chốt cùng lúc với bác ý chứ :D.
à mà nói nhỏ tí nè, tháng rồi bán có 97 chiếc à, bét bảng.

Hạng B2
20/11/20
116
124
43
Để mấy em sales kiếm cơm đi mấy bác :D.
Thông thường ai mua xe lần đầu ít dám mua xe cũ do tâm lý không biết nhiều về xe, mua xe mới có gì mang vô hãng bảo hành. Ai cũng sợ câu bao đâm đụng ngập nước...Bản thân em cũng xíu nữa mua Wigo thì em thấy bản mới hiện nay nhìn đầu xe sắc nét lắm, nhìn trẻ! Nội thất xe mới em chưa đi, lúc trước đi Grab xe Wigo cũ thấy không có gì, được cái rộng (đương nhiên là so với cùng hạng). Muốn an toàn mua em nó cũng được mà nhưng xem các chương trình khuyến mại của Fadil thì lại lăn tăn qua Fadil mất.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Tầm này mua ok mà bác. Khuyên bác ráng thêm xíu mua xe mới nha.

Hạng B2
9/3/21
223
137
43
Bác lượn 1 vòng mấy shownroom, sờ mó nắn mấy em xe, sale cũng tư vấn nhiệt tình mà, nếu được Bác lái thử rồi cảm nhận và quyết định.

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Đã an toàn thì ko thể bền dc. Muốn bền thì cứ xe Nhật như celerio và wigo mà mua. Còn an toàn thì fadil bản cao nhất.
Thế muốn giữ mạng hay muốn giữ xe hả bác ? Mà bác phán "đã an toàn thì ko thể bền dc " ???? có dẫn chứng gì ko

• Like
Reactions: Tony Hulk