Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em thấy không liên quan lắm ... 14 năm ko ai bị thiệt mạng có thể là các lý do sau:
1) ít người sử dụng
2) chưa xảy ra tai nạn nghiêm trọng
....

chừng nào có thông tin bị nhieu tai nạn nghiêm trọng mà hành khách ko bị gì thì em nghĩ nó an toàn thụ động tốt. Khi đó em tâng dốc sức để mua cũnnh không chừng. Ý kiến của các bâc thế nào?
... 54,000 chiếc XC 90 đã bán ra tại Anh....

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.985
113
Lâm Đồng
Em thấy không liên quan lắm ... 14 năm ko ai bị thiệt mạng có thể là các lý do sau:
1) ít người sử dụng
2) chưa xảy ra tai nạn nghiêm trọng
....

chừng nào có thông tin bị nhieu tai nạn nghiêm trọng mà hành khách ko bị gì thì em nghĩ nó an toàn thụ động tốt. Khi đó em tâng dốc sức để mua cũnnh không chừng. Ý kiến của các bâc thế nào?

Được biết, kể từ năm 2002, đã có khoảng 54.000 chiếc XC90 được bán tại nước Anh.

~> em nghĩ doanh số này không hề nhỏ để bảo là "ít người sử dụng"
với việc xe ko gây tai nạn nghiêm trọng, bảo vệ tính mạng của tài xế và hành khách... thì cũng đã quá tốt rồi

• Like
Reactions: xxl
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Chắc cũng có tí pr
Từ khi rơi vào tay khựa là liên tục đưa tin về độ an toàn của xc90
Trước thì chả thấy nhắc đến ;)
bác tinh ý nhỉ?

e cũng đồng, xe toàn đi ở mấy nước bắc âu thì lấy đâu ra tai nạn, con chuột còn ko bao giờ ngã nữa là xe. khi nào phải nói là xe nhiều tai nạn nguy hiểm nhất mà ko toi mạng nào thì mới ok.

btw thì nó còn tốt hơn vạn lần xe Nhật bủn

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
XC90 chỉ làm chết người ngoài xe thôi. Người trong xe thì an toàn
Volvo là một trong những hãng xe ô tô cực kỳ chú trọng đến sự an toàn của người đi bộ khi chẳng may bị xe đâm vào.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
bác tinh ý nhỉ?

e cũng đồng, xe toàn đi ở mấy nước bắc âu thì lấy đâu ra tai nạn, con chuột còn ko bao giờ ngã nữa là xe. khi nào phải nói là xe nhiều tai nạn nguy hiểm nhất mà ko toi mạng nào thì mới ok.

btw thì nó còn tốt hơn vạn lần xe Nhật bủn
Xàm đế, chả bao giờ rời khỏi cái xó nhà, lại phán như thánh. Nước nào mà ko có tai nạn giao thông?

• Like
Reactions: xxl