Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
Mình đã chạy được hơn 2 tuần, phải nói cách âm tốt, hầu như không thấy tiếng ồn nào và hoàn toàn không ngửi thấy mùi gì của máy dầu, Eco mode chế độ lái thì hơi yếu nhưng tiết kiệm nhiên liệu phù hợp với đi giờ cao điểm, full bình dầu thì đi dc tầm 700km+. Tuy 1 số điểm mình chưa được thích lắm như vô lăng thiết kế chưa được đẹp, đèn ambient light chưa sáng bằng dream car của mình nhưng nói chung vẫn là 1 sự lựa chọn chính xác.
eco thì xe nào cũng bị yếu đi, còn chế độ khác thì sao bác? mình cũng vừa mới đặt cọc con máy dầu chỉ vì cái công suất động cơ của nó cao nhất trong đám

Hạng C
6/8/17
839
681
103
bốn bể
Haha, bác này sales hãng nào hay đang đi 2 bánh?

khi mẫu mới ra, Thaco chỉ cần bắt mỗi đại lý phải nhập 20c bán dần thì doanh số tháng đó lên đến cả nghìn chiếc ngay. Nên nếu tháng sau doanh số tụt quần thì nhận định này có cơ sở.

PS. Bác đừng nên chê bai người khác đi xe 2 hay 3 bánh. Chả hay tẹo nào vì diễn đàn ko phải là nơi thể hiện ai giàu có hơn ai

• Haha
Reactions: waterfall
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
khi mẫu mới ra, Thaco chỉ cần bắt mỗi đại lý phải nhập 20c bán dần thì doanh số tháng đó lên đến cả nghìn chiếc ngay. Nên nếu tháng sau doanh số tụt quần thì nhận định này có cơ sở.

PS. Bác đừng nên chê bai người khác đi xe 2 hay 3 bánh. Chả hay tẹo nào vì diễn đàn ko phải là nơi thể hiện ai giàu có hơn ai
Tôi biết khá nhiều người giàu mà vẫn đi 2 bánh, đặc biệt là trong miền Nam này.

Bác còm thêm phát này nữa thì chắc luôn bác đang đi 2 bánh. còn bác giàu hay nghèo vật chất tôi ko biết, nhưng chắc kiến thức bác hơi nghèo. :D