Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
truongjeep nói:
nghe tin bên TÂY, bên TÀU, NÓ dồn là VỢ CẢ của hoanlạc không di dược, hoặc là VỢ CẢ o cho di off 722 vì nghe ae jeeper nói rằng cung này cực khủng cực kỳ mạo hiểm nên HỌ o dám tham gia???? có phải như vậy o bc HOANLẠC????????
Nghe bên Tây đồn là nhiều khả năng nếu khách giữ nguyên lịch thì có thể tham gia vào chiều 24 như dự kiến, nhưng nếu qua ngày 25 coi như em xin kíu chuyến này.
Em chứ đâu phải bác đâu mà cứ bơm vá vợ cả thế nhỉ

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
có bơm vá gì dâu bác, chẳng wa mình muốn SIÊU DÉP của bác nổi tiếng qua CUNG 722 này thui mờ, nói gì thì nói, nào ace jeepers hãy nói to nào::::   BÁC NÀO KHÔNG OFF 722 THÌ CHỈ CÒN LÀ 10% MAN , còn 80% còn lại là GIRL THUI. dấy tụi tui hô to như thế BÁC HOANLẠC muốn làm gì thì làm, làm QUÂN TỬ hay THÊ THIẾP tùy bác nhá?, không di thì sau chuyến này gặp nhau ngoài dường ace kêu HOANLẠC là GÀ MÁI thì dừng trách nhá nhá

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
juanle nói:
thuybinh nói:
cho em đu theo với các bác ui, ở nhà bùn quá
Toàn có nghe bác nói thôi.
Rắn lục làm xong từ năm ngoái tới năm nay chưa chào hàng
quyết tâm đây-quyết tâm đây, đang chờ hẹn hò k biết thế nào?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
truongjeep nói:
có bơm vá gì dâu bác, chẳng wa mình muốn SIÊU DÉP của bác nổi tiếng qua CUNG 722 này thui mờ, nói gì thì nói, nào ace jeepers hãy nói to nào:::: BÁC NÀO KHÔNG OFF 722 THÌ CHỈ CÒN LÀ 10% MAN , còn 80% còn lại là GIRL THUI. dấy tụi tui hô to như thế BÁC HOANLẠC muốn làm gì thì làm, làm QUÂN TỬ hay THÊ THIẾP tùy bác nhá?, không di thì sau chuyến này gặp nhau ngoài dường ace kêu HOANLẠC là GÀ MÁI thì dừng trách nhá nhá
chuyến này đi đông cũng không cho đi đi truong ơi...đã khóa sổ rồi....nếu truong không đi được hoặc bận thì nhường suất chủa mình cho xe Joanle đi..đừng để giờ chót juanle không thu xếp được thì phí...

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
MAN mà bác, em hỏng muốn làm hư DỜI TRAI, mình dang dợi tới giờ Z là oke thui, chứ dâu phải như juanle mà cứ KHÁCH này KHÁCH nọ

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
cụ trường dạo này khoẻ khoắn phết nhẩy.. bác JoanLe tham gia cùng anh em cho vui nhá.. em là chuyến này làm chả lụa cụ nào còn chổ cho em ké nhá nhá..