Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: X5 gặp nạn ....

Ở mình hạn chế tốc độ cũng có cái hay các bác nhễ. Em chưa thấy ở VN tai nạn nào mà xe nát bét như vậy, cứ cho chạy cở 100, 150 thì cũng lắm em tèo [&:]

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Những trường hợp tai nạn như trên,xác xuất sống sót chắc sẽ là rất ít các bác nhỉ,việc hạn chế tốc độ của xe,em thiết nghĩ cũng nên coi trọng vì đó là cách để bảo vệ tánh mạng của mình và người khác.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

cái nhân giữa hai con công 20 bánh là con accord rõ thế kia mà các bác nói m3 thì tội cho m3 lắm[8D]
tây thì đa số thích tít lắm.đường tốt mà.nội thị tít cái trên chăm vẫn vô tư lắc theo nhạc[8|] nên tai nạn thế là tất nhiên.và phải cao số lắm mới không xăm chữ RIP[:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Thi công trụ điện tốt qúa không lợi, như trụ điện của ta thì khỏe rồi, chủ xe hay BH sẽ vui vẻ đền vì trụ gãy (hay dạng như cọc tiêu ở Hải Dương í mà, loại béton cốt tre) mà xe thì còn, đỡ hỏng cái xe xịn mới tiếc chứ.

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM

Em thấy lạ là X5 đâm như thế mà airbag hình như o nổ thì phải.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Cái này 10 cái Air bag bung ra một lúc vẫn chết tươi hả các bác!!!!Ghê rợn quá

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: A_HAM_BCE_PABHO

Tai nạn ở Nga thì nhiều mà, nhất là mấy chiến sỹ di BMW phóng phải biết, mới hôm qua còn có vụ BMW 5xx gẫy đôi quấn vào cột sắt bên đường. Phóng > 100km/h chắc cỡ 150 như các nhân chứng viết lại luồn lách qua hai xe tải mất lái bánh quệt vào vệ đường, văng lên cột điện kết quả xe gẫy làm đôi.

X5 gặp nạn ....

X5 gặp nạn ....
ơ sao cái cột điện lại trồng được vào giữa cái xe thế kia nhể ???? mấy ông Điện lực bên đó tài thật :D:D:D
@songnguyen : công nhận bên nước ngoài cột điện cứng thật , vd :như bên Úc cột điện toàn bằng gỗ thôi , ít khi thấy cột bê tông lắm ( chắc là sợ ăn cắp xi măng và lõi sắt như bên VN :D) . nhưng em chứng kiến có vụ cả con Prado ăn thẳng vào cột điện đến tap lô mà vẫn không sao ( ý em nói là cái cột điện í :D )

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

các bác àh ....các bác cho em xem mấy cái này xong chắc em bỏ xe ở nhà luôn quá , không dám đi nữa ...xe BMW của đức mà thế kia thì xe japan của em chắc đụng 1 cái còn mỗi cái tay nắm cửa ....em ra highway em tòan phang 140 km/h , trung bình thì em cũng đều đều 120, còn nếu khuya khuya , vắng vắng em quất lên 160 km/h không àh .....em còn thấy các anh môtô mới kinh ....em chạy 160 mà nghe éooooo 1 cái là thấy nó vút qua nằm xa tít đằng trước .....giờ em chạy 100 km/h thôi ..không phang nhanh nữa ..![:eek:]

Tập Lái
12/8/06
5
0
0

Uả bên Úc có Prado ah!?!?!? Là xe gì dzo!?

[/quote]
ơ sao cái cột điện lại trồng được vào giữa cái xe thế kia nhể ???? mấy ông Điện lực bên đó tài thật :D:D:D
@songnguyen : công nhận bên nước ngoài cột điện cứng thật , vd :như bên Úc cột điện toàn bằng gỗ thôi , ít khi thấy cột bê tông lắm ( chắc là sợ ăn cắp xi măng và lõi sắt như bên VN :D) . nhưng em chứng kiến có vụ cả con Prado ăn thẳng vào cột điện đến tap lô mà vẫn không sao ( ý em nói là cái cột điện í :D )
[/quote]