Hạng B2
5/4/16
191
294
63
Hic. Em gan ngay khe may lanh. Chay 1 doan ra cam dien thoai cong tay luon. K biet co hu hai điện thoại k nữa

Hạng D
5/7/16
1.953
13.853
113
Hic. Em gan ngay khe may lanh. Chay 1 doan ra cam dien thoai cong tay luon. K biet co hu hai điện thoại k nữa

càng lạnh càng mát càng chạy nhanh bác ơi

giống hồi em chơi deskstation CPU, làm mát kiểu cooler master rồi cho dung dịch nữa tăng công suất lắm :p

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
em vừa mất cái LG nồi đồng cối đá chạy HereMaps & phát nhạc kết nối Bluetooth rất ok. Giờ muốn mua cái khác thay thế giá tầm <5tr thì chọn cái nào mấy bác?
Target: Pin trâu, ít bị nóng (do màn hình On suốt & gắn trên kính lái nên tắm nắng khá nhiều).
Mấy bác đang xài loại nào ok thì tư vấn dùm em.
Đa tạ đa tạ
Em mới trải nghiệm. Heremap không bằng google. Có cái ngã 4 Miếu Ông Cù ở BD mà HM nó không biết, đành phải nhờ google!

• Like
Reactions: Tuan_AT
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Điện thoại android sài Heremap có tốn phí ko các bác.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Here map, Google maps giờ đều có navigation dẫn đường nhưng của anh google cập nhật nhanh hơn. Quan trọng nhất là cả 2 đều free

Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Here map, Google maps giờ đều có navigation dẫn đường nhưng của anh google cập nhật nhanh hơn. Quan trọng nhất là cả 2 đều free
Heremaps offline ngon hơn chớ bác. Em đi gùmap mở 3g máy nóng & hao pin kinh lắm. Lại còn bị xoay ngược hướng nữa, bực điên người.
Có heremaps em đi đồng nai ngon lành kg sợ vụ cấm vượt.
Có ai xài OBI chưa? Cho em chút nhận xét. Tham khảo google thấy bị ném đá quá, kg biết do gato hay thiệt

• Like
Reactions: nguyentrungtuyen132
Hạng B2
22/6/16
428
197
43
Điện thoại android sài Heremap có tốn phí ko các bác.
Miễn phí 100%, here map còn có thể down cả bản đồ để dùng offline, còn gg thì phải zoom VN nhỏ lại hơi phức tạp hơn xíu.

28/3/13
2.339
1.769
113
Theo nhu cầu của Bác chủ, nên kiếm 1 em Nokia; Giá thì tương đối - Pin trâu - Wifi mạnh - Nhạc OK

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Heremaps offline ngon hơn chớ bác. Em đi gùmap mở 3g máy nóng & hao pin kinh lắm. Lại còn bị xoay ngược hướng nữa, bực điên người.
Có heremaps em đi đồng nai ngon lành kg sợ vụ cấm vượt.
Có ai xài OBI chưa? Cho em chút nhận xét. Tham khảo google thấy bị ném đá quá, kg biết do gato hay thiệt
Here map dể dùng hơn, và có thể mặc định offline
Google maps thì hơi tốn công
Khi chọn điểm đến và start, sẽ được hỏi có cần download bản đồ offline hay không
Xài đt nào để cài HereMaps & phát nhạc mà ít bị nóng?

Để hiển thi theo đúng hướng mình chạy, bác uncheck hàng chữ Keep map north up
Xài đt nào để cài HereMaps & phát nhạc mà ít bị nóng?