Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Chả hiểu mắc gì phải là Audi nhỉ.
Nếu có câu hỏi nào lan man nhất thế giới thì chắc là câu hỏi của bài này.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
Bác viết kiểu nầy khó tư vấn lắm ... cùng là bò, nhưng bò bifteck, bò nướng trui, bò dát vàng, phở bò, bò ra gu ...
Em cũng biết nhưng tư vấn không được ...
Em thì chỉ bún bò, bò nhúng dấm hay bò 1 nắng nướng than hồng thôi.:)

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Perenco
Hạng F
29/10/16
11.503
21.766
113
Pháp
Em thì chỉ bún bò, bò nhúng dấm hay bò 1 nắng nướng than hồng thôi.:)
Đang trời trưa trật mà sao bác ước toàn cái món nó đại ngon đại sướng như thế thì đúng là...
Giờ này mà có ít lô bò than hồng bò quanh lửa hồng hay bò nhúng dấm...
Toàn là món em thèm không nè .....:):):):)

Trở về chủ đề : Audi nói riêng hay xe nói chung thì xe nào cũng được cả, quang trọng là mình hài lòng với nó, dù loại gì, hiệu gì. Quan điểm em là mua xe em thích, em chọn, và không độ chế gì cả. Đời hưởng theo ý mình, túi tiền của mình.
Hiệu nào, xe nào cũng có nhược và ưu điểm của nó, do đó cứ tìm hiểu, Tìm hiểu thông tin trên mạng qua gu gờ , xem nhiều website, loại xe, đánh giá của các trang nước ngoài từ đông sang tây là sẽ có lựa chọn tốt thôi.
Nên nhớ xe là đầy tớ của mình, chứ đừng nâng niu nó làm gì, vì theo thời gian mình cũng phải đổi nó thôi. Đó là ý kiến khi mua xe của em.

• Like
Reactions: ninomax and Perenco
Hạng B1
8/1/17
90
69
18
Tiêu chỉ nào cho 1 bài viết được lên trang nhất nhỉ? Có tiêu chí gió nhỏ có thể gây bão to ko? kkk

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Xe Châu Âu mà bác. Chắc chắn rất phù hợp cho dân có điều kiện rồi!

Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
Toàn là món em thèm không nè .....:):):):)

Trở về chủ đề : Audi nói riêng hay xe nói chung thì xe nào cũng được cả, quang trọng là mình hài lòng với nó, dù loại gì, hiệu gì. Quan điểm em là mua xe em thích, em chọn, và không độ chế gì cả. Đời hưởng theo ý mình, túi tiền của mình.
Hiệu nào, xe nào cũng có nhược và ưu điểm của nó, do đó cứ tìm hiểu, Tìm hiểu thông tin trên mạng qua gu gờ , xem nhiều website, loại xe, đánh giá của các trang nước ngoài từ đông sang tây là sẽ có lựa chọn tốt thôi.
Nên nhớ xe là đầy tớ của mình, chứ đừng nâng niu nó làm gì, vì theo thời gian mình cũng phải đổi nó thôi. Đó là ý kiến khi mua xe của em.
Bác giống em quá, rất thích coi tin tức và rì viu xe hơi mặc dù chỉ đang đi con xe cỏ ko độ đẽo gì thêm ngoài camera hành trình.Cách đây 2 năm mua xe em nâng nó như nâng trứng trầy tí là đi làm ngay bây giờ chỉ rửa xe và hút bụi và cất vào gara là xong.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B1
8/1/17
90
69
18
Cho mình hỏi mọi người chút: Lúc đang phê cần có được phép duyệt bài lên trang nhất otosaigon không ạ ?
Sao bác không tạo bài viết mới cho câu hỏi này, không chừng sẽ được lên trang nhất đó bác kkk

• Like
Reactions: ninomax