Hạng D
3/3/16
1.491
2.660
113
39
Camry chạy 10 thậm chí 20 năm vẫn vi vu. BMW chạy 5 năm bán lại còn khó, chấp nhận lỗ nặng mới bán dc xe. Ăn chắc mặc bền thì cứ Camry thôi, nhìn nó cũng lịch lãm chứ đâu có dỏm
nhìn nhận 2 góc độ khác nhau:
-nhà "nghèo": ngon bổ rẻ, ăn chắc mặc bền
-nhà có tiền: ăn ngon mặc đẹp, thời trang, hưởng thụ

vậy ai thích gì cứ chọn thôi

Hạng D
13/2/09
3.363
18.837
113
Bình Dương
chiến lược kinh doanh của anh Dương vậy là dở rồi, bán ế là phải tăng giá, người tiêu dùng sợ tăng tiếp nên đổ xô đi mua thôi, nhìn Toyota thì biết, trước đợt tăng giá doanh số của họ tăng 1 cách đột biến...

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
Camry chạy 10 thậm chí 20 năm vẫn vi vu. BMW chạy 5 năm bán lại còn khó, chấp nhận lỗ nặng mới bán dc xe. Ăn chắc mặc bền thì cứ Camry thôi, nhìn nó cũng lịch lãm chứ đâu có dỏm
Nếu bạn đã sở hữu xe sang rồi thì bạn sẽ không nói như vậy. Tôi cũng đã từng tự hỏi: không biết những người bỏ nhiều tiền mua xe BMW, Mer, Audi, ... chi vậy? Không cần thiết ... Cho tới khi tôi đủ tiền thì ý nghĩ đó lập tức biến mất !!! Giờ tôi đi xe Mer E và không có ý định mua Camry.

Hạng D
24/2/20
4.481
7.400
113
37
Đúng rồi bác :mad::D . Mấy bác cứ chê
2 con xe có tệp khách hàng khác nhau bác ạ. Nếu ai ưa thích cầm lái , độ hoàn thiện,an toàn, chất lượng của vật liệu làm ra cái xe thì sẽ thấy 320 nó ở 1 đẳng cấp khác so với camry. Camry chỉ được cái ăn chắc mặc bền và hàng 2 rộng rãi hơn 320 thôi.

• Like
Reactions: me xe 2010
Hạng B2
30/5/16
357
327
63
Nếu bạn đã sở hữu xe sang rồi thì bạn sẽ không nói như vậy. Tôi cũng đã từng tự hỏi: không biết những người bỏ nhiều tiền mua xe BMW, Mer, Audi, ... chi vậy? Không cần thiết ... Cho tới khi tôi đủ tiền thì ý nghĩ đó lập tức biến mất !!! Giờ tôi đi xe Mer E và không có ý định mua Camry.
khi ko chiếm đoạt được thì thấy ham, nhưng khi chiếm đoạt được thì thấy bình thường đúng ko bạn:p:p

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
2 con xe có tệp khách hàng khác nhau bác ạ. Nếu ai ưa thích cầm lái , độ hoàn thiện,an toàn, chất lượng của vật liệu làm ra cái xe thì sẽ thấy 320 nó ở 1 đẳng cấp khác so với camry. Camry chỉ được cái ăn chắc mặc bền và hàng 2 rộng rãi hơn 320 thôi.
Độ hoàn thiện thì 320 ko ăn được Cẩm Ly.
Chỉ những con full option hẳn như E300 chất liệu nội thất mướt mát với khác biệt, còn 320i thì có khi còn ko bằng, ra hàng ghế sau nhìn quả bệ tì tay còn tắt cả điện lẫn điều hoà luôn.

Hạng D
24/2/20
4.481
7.400
113
37
Độ hoàn thiện thì 320 ko ăn được Cẩm Ly.
Chỉ những con full option hẳn như E300 chất liệu nội thất mướt mát với khác biệt, còn 320i thì có khi còn ko bằng, ra hàng ghế sau nhìn quả bệ tì tay còn tắt cả điện lẫn điều hoà luôn.
Nhưng rõ ràng vật liệu chế tạo hay độ an toàn, cách âm thì Cẩm Ly ko so được 320i, còn Mec em ko bàn vì nó mướt mát quá. Mà mang con hạng D qua so với con hạng C thì có vẻ ko đúng lắm, những ai đã chạy xe cỏ thì ước lên xe sang (trong đó có em), còn những ai chạy xe sang thì chả ai muốn xuống chạy xe cỏ cả.