Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com
RE: Xe của cảnh sát 113.

Em nghĩ dán kính lái chứ lỡ nó cướp cả xe đấy bác, xe đẹp quá mà...
Trích đoạn: hainv

Xe chuyên dùng chở tiền phía sau và 2 bên hông bịt tôn hêt nên dán V-KOOL sao được?

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

hôm gì em thấy mấy chục con mit pajero gls-2004 gắn ca ở chỗ hàng bài

VIP
29/10/04
154
4
18

Xe của Bộ Công an nhập về Tân cảng mấy tháng trước toàn là Pajero 2004 thứ dữ kg đó các bác ơi.Ngân sách cho mấy chú Polít cũng ghê thiệt hén!

Tập Lái
5/12/03
30
1
0

Trích đoạn: trailang

Xe của Bộ Công an nhập về Tân cảng mấy tháng trước toàn là Pajero 2004 thứ dữ kg đó các bác ơi.Ngân sách cho mấy chú Polít cũng ghê thiệt hén!

Chuyện này dể hiểu thôi, vì đây là cơ chế chính trị của "nước ta". Công an và quân đội luôn là con cưng, là hai cánh tay đắc lực giúp Đảng "lãnh đạo" nhân dân, cho nên ngân sách dĩ nhiên là phải ưu tiên. Bộ trưởng bộ Công An và bộ trưởng Quốc Phòng (quân đội) lúc nào cũng giữ ghế Ủy Viên Bộ Chính Trị, cơ quan quyền lực cao nhất của Đảng (gồm một số rất nhỏ members tính luôn đồng chí Tổng Bí Thư Đảng), giống như các thành viên OSSIM của otosaigon vậy. Còn bộ trưởng các bộ khác không có chân trong Bộ Chính Trị, chỉ là ủy viên của Ban Chấp Hành Trung Ương Đảng thôi, gồm tới vài trăm members có nhiệm vụ chấp hành.

Last edited by a moderator:
RX8
Tập Lái
14/10/04
13
0
0
53

mấy con này trang bị cho mấy bác 113 đấy ở trên em TN có một con

Tập Lái
1/12/04
15
0
0

ô hô, xem ra bác át-cu-ra nhà mình hiểu biết dữ ha, mà em théc méc ko biết tại sao mấy ông công an và ngân hàng lại thích chọn mitsubishi , nhìn hoài cũng chán,sao ko nhập loại nào mà ở xứ ta chưa có, hehe để anh em mình tha hồ chim ngưỡng

Tập Lái
7/11/04
9
0
0
42
Hà Nội

Hôm qua em cũng nhìn thấy mấy con xe đó rồi.
Nó là Pajero 2004 nhưng là màu xanh thẫm chứ không phải màu đen đâu.