Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thị trường là rộng lớn bao la nha pác. Làm được đi rồi ông làm trùm của thế giới. Iphone bền như trâu chó kìa
Iphone mà bền, nghe cũng hơi lạ nhỉ. So với con Huawei đờ tống của em thì nó thua xa nhé.

Hạng D
4/8/11
1.048
4.266
143
Tách công nghê ra khỏi xe. Cho nó thành options. Ai thich thì thêm vô. Điện chỉ dùng để quay động cơ, có pan gi nó vẫn đi tới nơi về tới chốn. Vậy là ngon

Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
Nó là vậy thôi!
Sống trên đời này thằng nào ngu mới chơi hàng trắng... Ý lộn, là thằng nào meo mới chơi hàng kém! Đủ Class cho tất cả tùy chọn theo giá tiền.
Trong đám meo đó có mình ..:(
Chứ Đức, Mỹ nền KHKT của nó là đỉnh. Là nó cố tình làm cái xe phù hợp với cái tình và hình thôi chứ nó đã pass qua cái thời siêu bền từ lâu.
Hưởng theo thu nhập và nhu cầu, đó là thực tế.
Mình muốn nói thêm về riêng CN của Đức, cụ thể là Mercedes nhé. Đó là từ lâu máy Diesel của nó là ko cần ron nhé, độ phẳng mặt và CL luyện kim gần như tuyệt đối đạt độ khít hoàn hảo, luôn có niêm chì, tháo ra 1 lần ko bao giờ làm lại như Origin cả... Luyện kim của Đức là the Best!
Thấy anh đang thần thánh hóa nghành luyện kim Đức

Hạng F
29/10/16
11.579
22.184
113
Pháp
Thấy anh đang thần thánh hóa nghành luyện kim Đức
Cái nầy cũng rất nhiều người công nhận mà,
Cũng như xe 4 bánh lội nước là loại jeep đầu tiên có chân vịt và vừa di chuyển bình thường (WW2), hiện vẩn còn xữ dụng ... Nếu VN mình mua thì khỏi sợ ... thủy kích

nó được cái tên mỹ miều là SCHWIMMWAGEN của VW đó các bác

Hạng F
29/10/16
11.579
22.184
113
Pháp
Nên rượu bia thì mới post bài!
Đang làm 1 lon Corona trong khi còm đây :eek:
Bên em hiếm có lon, nhưng hầu hết chai không hà.

Đới với em tạm thời...để đó, tuỳ theo luật. Chứ em không chuộng lắm, nhất là hay đi đường xa. Thứ nửa là mặt hàng cũng còn mới, đợi vài năm rồi tính ...
Hãng em đang tính thuê một lô xe điện cho nhân viên đây .... Nó khôn bỏ xừ, vừa giảm thuế, được ưu đải, điện thì sạc ở hãng (khỏi trả tiền xăng cho nhân viên), điện thì lấy lại thuế. Sau đó là kiểm tra được thằng nào trốn việc ....:):):):) cái nầy dính dáng đến em ....

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.685
11.371
113
Palm Beach, Florida, US
Vừa mới đọc tin " Hoa hậu VN đòi diệt Mỹ ngay trên đất Mỹ" ... Nghĩ chắc em này 1 là quá ngu, 2 là được đại gia Vin hay 1 thằng China nào đó tài trợ...Ý quảng bá xe điện Vin diệt Tesla ngay trên sân Mỹ hay sao !!!
Không bàn chuyện PR quảng cáo thì thời nào rồi khi ra rả nào là Chúng ta là Bạn, nào là đối tác ..vv..vv..mà còn hát như vậy...thiếu gì bài hát khác của Vn hay ko hát, rõ là có ý đồ. Còn con hoa hậu thì chắc vì tiền mà ngu VL...

• Like
Reactions: Osin