Hạng F
3/10/15
9.738
11.974
113
Độ vầy đẹp mà, đơn giản nhẹ nhàng.
Thấy mấy cái list độ của bác toàn hay không, như bấm nút hạ cửa, race chip chân ga... Chứ không có độ loa lẹo loạn xạ như một số xe khác.
Xe này đẹp và lành, máy khá bền, còn xăng chỉ cỡ 12 lít đô thị thôi.

Tập Lái
21/6/15
39
21
8
48
Xe này đẹp và lành, máy khá bền, còn xăng chỉ cỡ 12 lít đô thị thôi.[/QUOTE]
Đồng ý với bạn luôn. Xác xe nặng nên xăng cộ như vậy là hợp lý và chạy rất đầm. Cày đc hơn 100 k yên ổn đã phản ánh chất lượng ok, quan trọng là chăm sóc bảo dưỡng thôi.vote cho Chevrolet

Hạng B2
20/3/17
115
65
18
41
Cái bản lề cửa mở kiểu lamboghini này bác mua rồi gắn vào hay phải chế lại. Em thấy đẹp quá

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Cái bản lề cửa mở kiểu lamboghini này bác mua rồi gắn vào hay phải chế lại. Em thấy đẹp quá
Plug and play đó bác. Đẹp nhưng sử dụng không tiện lắm đâu.

Hạng B2
1/10/12
146
151
43
Biên Hoà Đồng Nai
Độ vầy đẹp mà, đơn giản nhẹ nhàng.
Thấy mấy cái list độ của bác toàn hay không, như bấm nút hạ cửa, race chip chân ga... Chứ không có độ loa lẹo loạn xạ như một số xe khác.
Xe này đẹp và lành, máy khá bền, còn xăng chỉ cỡ 12 lít đô thị thôi.
Tại mình cũng có hỏi kinh nghiệm của nhiều anh em đi trước rồi cân đối xem có phù hợp với mình ko rồi mới quyết định gắn! Mà chủ yếu là phục vụ tính tiện dụng thui bác!
Này nó có loại dành riêng cho Cruze, mua về gắn chỉ chỉnh lại tí chứ ko có khoan cắt phá khung sường xe với cũng ko phải cắt đấu nối dây điện nè bác!
Mà gắn hơi cực vì nếu chở mấy chị em gái là phải lên xún xe liên tục để đóng mở cửa vì cửa kéo xún khá nặng :))

Hạng B1
12/10/18
85
77
18
40
Bác chủ nên cân nhắc làm lại capô độ hút gió trông ngầu hơn