Hạng D
26/3/18
1.442
2.092
138
32
Thì mình có nói gì quá đâu, miệng đời ở xứ này hơi bị khủng bố chứ có phải vừa vặn gì.

Chấp nhận đối đầu với cái gì khủng khiếp thì mình dành chút kính trọng cho người đó là chuyện bình thường mà. :D

Còn xe thì mình vẫn đang suy nghĩ chưa biết nên lấy chiếc nào, hiện thời thì Ford là ứng cử viên thứ nhất.
Em mới lấy Mit Xpander AT
về đi mà bị bà con chửi quá nè. Khùng mới mua xe này , xe gì đầu ngắn ngủn khó chạy , xe Mit hao xăng bà cố nội luôn , mốt bán mất giá kg ai thèm mua phải đi năn nỉ ng khác mua, kg mua mẹ Innova số sàn đi cho sướng , bán lại kg lỗ nhiều...... Mua cái của nợ này làm gì. Mịa ng nhà nên cười cho qua.... Ở VN có cái gọi thầm kín lắm kkkk

Hạng B1
6/6/13
86
121
33
về đi mà bị bà con chửi quá nè. Khùng mới mua xe này , xe gì đầu ngắn ngủn khó chạy , xe Mit hao xăng bà cố nội luôn , mốt bán mất giá kg ai thèm mua phải đi năn nỉ ng khác mua, kg mua mẹ Innova số sàn đi cho sướng , bán lại kg lỗ nhiều...... Mua cái của nợ này làm gì. Mịa ng nhà nên cười cho qua.... Ở VN có cái gọi thầm kín lắm kkkk
Hâhhhaha bác chọn xe trong tầm tiền là quá chuẩn rồi.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Chắc đám dream wave mơ fortuner chê phải ko ???

Hạng D
26/3/18
1.442
2.092
138
32
Chắc đám dream wave mơ fortuner chê phải ko ???
Đám Bằng mua chê nè anh. Nói Ỉn vs Fortuner là ngon nhất chạy kg bao giờ hư với bán kg mất giá nữa a ..... E giờ quen rồi ai chê gì thì kệ , tiền mình cứ chơi gì mình thích là đc hehe

Tập Lái
23/4/19
38
66
18
Con này đèn hậu khá xấu nhưng bản độ của bác làm đèn hậu sang hẳn! (y) Màu xe quá chất!

Tập Lái
11/8/14
14
59
13
34
Em cũng thích đổi màu, mà chỉ ngại cảnh sát hỏi thăm.
Bác chỉ cần bỏ ra 200k đi làm lại giấy tờ xe theo màu xe mới là xong, nộp hồ sơ, sau tầm 1 tuần là lấy được. Đơn giản chứ có gì phức tạp đâu bác. Đợt em sơn lại màu xe, mang xe đến cho họ kiểm tra xác nhận xong là nhận giấy hẹn. Nhanh gọn lẹ.