Tư Vấn Chia Sẻ Xe độ quá xấu...

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Xe độ quá xấu...

HEHEHE đúng là xe bác ấy ra đường là ai cũng phải nhìn cả đấy, em đi ngoài đường thấy còn phải giật mình nữa là !!!!:D:D Càng ngày cái xe đó càng có nhiều điều mới lạ ha, nhất là bộ đèn hậu lúc trước em thấy đâu có đâu

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

kotex phải độ bánh gầy (thay lốp Honda Dream vào) thì mới đúng hàng llgs :D:D:D Xe này mà chỉ để chở nhóm Xì tin đi biểu diễn ở miệt vườn thì hơi phí rượu nhỉ! (Rồi 1 ngày Hồng sẽ thành 1 ngôi sao!!!) [8D]

Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn

@ Sịa
Kotex chung cho Siạ bao nhiêu mà Siạ Quảng cáo dữ quá. Kotex sung sướng nên không thốt lên được lời nào, chi cười hêh, nhin mặt là thấy ghét.

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Hêhê thôi các bác cứ chọc bác ấy! Nhưng phải công nhận xe này em nhìn thấy ngoài đường hơi bị giật mình thật :D:D

Tập Lái
22/7/05
31
0
0

Bỏ ra mấy trăm K để mua Porsche 911 cũng chỉ để thiên hạ trầm trồ thôi, làm như bác Kotex vừa đỡ tốn mà vẫn "nổi" lều bều

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Nếu có vụ bình chọn xe độ đẹp nhất OS em sẽ vote cho bác Kotex, mấy bác Matiz độ mái xe đen đen như của bác Kotex cũng hợp lắm .

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Hôm rồi Kotex đậu xe trước cửa nhà tôi rồi đứng nói dóc với tôi, nhà đối diện đang xây đổ tấm thứ 3, cánh thợ thấy xe đẹp quá dạt hết về bên này ngắm xe làm căn nhà bị lún mịa nó một bên, mấy hôm nay chủ nhà phải gọi điện thọai cho thần đèn Cẩm Lũy từ Singapore về chống nghiêng đấy ;)