Tập Lái
24/5/15
44
12
8
44
chúc mừng bác. Xe đẹp quá. Giấc mơ của em đấy

3/6/15
47
13
8
Được nó la 1 zac cắm vào ổ mồi thuốc rồi mình muốn chỉnh massage va quạt thi chinh ở bộ điều khiển cua nó hết bịmoof hôi lưng va mông thoáng mat lắm bác ơi

3/6/15
47
13
8
Em đi vũng tàu một chuyến và đi 1 chuýen rạch giá gởi xe ra phú quốc chơi chạy rất mướt. Săng nhu mình căn bình quân mình đổ 4tr di đươc 2080 km sang nay mình dổ thêm chỉ duoc 750k thì bằng miệng bình không đổ dươc nưa

3/6/15
47
13
8
Định tuần nay làm chuyến đi phan thiết mũi ne nữa là hết mùa hè tuần tới là con cái phải đi học lại rồi tranh thủ cho tụi nhỏ di chơi

3/6/15
47
13
8
Mình mua được 2 tuần rồi chính chủ họ mua xe vios không dung xe này nũa nên bán rẻ chu cũng nhiệt tình lắm bán xe rồi mà vẫn gọi điện cho mình mấy lần hỏi thăm di có ổn không nữa. Thanks chủ xe cũ

• Like
Reactions: PhuocTran
3/6/15
47
13
8
Cảng bước chân với mui xe em làm ở cường nga adv
mànhinhf, dvd, cách âm cách nhiệt ghế quạt va massage lót sàn em làm ở bảo nghi dưới bình dương rẻ hơn nhiêu

• Like
Reactions: ferazzuri
3/6/15
47
13
8
Dán cách âm cách nhiệtnxong di khác hơn ngồi trong xe êm không nghe ồn nữa, di trời nắng không bị nóng trời mua thi không còn nghe lộp dộp hạt mưa như trước nữa

Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
Mình mua được 2 tuần rồi chính chủ họ mua xe vios không dung xe này nũa nên bán rẻ chu cũng nhiệt tình lắm bán xe rồi mà vẫn gọi điện cho mình mấy lần hỏi thăm di có ổn không nữa. Thanks chủ xe cũ
Anh Hưng và Chị Linh rất nhiệt tình, chúc mừng bác mua được xe ngon, chủ cũ sử dụng kỹ...