Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
bị luôn,mà ra đường bị GT kiếm chuyện nữa,tuy nhiên tôi rất thích degisn trên xe JEEP, ĐỪNG PHẢN CẢM LÀ ĐƯỢC!

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
Hum bít các bác thế nào chứ nhà em rất khoái cái bánh xơ-cua kiểu đeo ba lô như hiện tại. Cũng nhiều lần bia rượu lùi quá trớn mà không sao nhờ cái bánh này ạ.
Chiện đeo bánh xơ cua sao chắc đăng kiểm hay GT không í kiến gì được, nếu không vượt khỏi kích thước bao của xe.
P/S: Nếu để đảm bảo vụ lùi quá trớn thì phải vote cho cặp bánh xơ-cua xe Công chúa của bác Đức reddor ợ, hihi ...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
TUANDANG nói:
bị luôn,mà ra đường bị GT kiếm chuyện nữa,tuy nhiên tôi rất thích degisn trên xe JEEP, ĐỪNG PHẢN CẢM LÀ ĐƯỢC!
thích thì đừng có cản người ta...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
HiepLQ nói:
Hum bít các bác thế nào chứ nhà em rất khoái cái bánh xơ-cua kiểu đeo ba lô như hiện tại. Cũng nhiều lần bia rượu lùi quá trớn mà không sao nhờ cái bánh này ạ.
Chiện đeo bánh xơ cua sao chắc đăng kiểm hay GT không í kiến gì được, nếu không vượt khỏi kích thước bao của xe.
P/S: Nếu để đảm bảo vụ lùi quá trớn thì phải vote cho cặp bánh xơ-cua xe Công chúa của bác Đức reddor ợ, hihi ...
em thích bác HiepLQ....he he
..bao de luôn bác ơi...

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Đeo phía sau hay bên hông thì cũng là vượt kích thước xe. Nhưng sao lại đeo phía sao được mà bên hông không được? Gương hậu nó cũng lòi ra 2 bên mà ta? Có bác nào giải thích dùm em không?

Hạng B2
3/4/09
191
1
18
36
quidoan nói:
Đeo phía sau hay bên hông thì cũng là vượt kích thước xe. Nhưng sao lại đeo phía sao được mà bên hông không được? Gương hậu nó cũng lòi ra 2 bên mà ta? Có bác nào giải thích dùm em không?
đeo phía sau là đúng theo thiết kế ban đầu của xe...làm sao mà vượt kích thước xe được bác..kích thước xe là có luôn cái bánh xe-cua đó chứ ah...còn đeo bên hông là ko đúng thiết kế nên nó vượt kich thước quy đinh đó pác:)

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
TÓM LẠI LUẬT LÀ PHẠT,NHƯNG ĐỂ KHÔNG PHẠT THÌ CHỦ XE ĐÃ CHƠI THÌ ĐƯỜNG BINH ĐÃ CÓ.
He he,vấn đề đã có ai đổi xe lấy USD chưa bác chủ thớt,bao nhiêu OBAMA đặng bà con đấu giá nè ?

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Để em nghiên tiên phong sơ-cua đeo bên hông xem sao? Có j các bác chỉ đường binh giúp e với nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
có gì đâu mà nghiên với cú chứ....làm như này này..có điều tăng kích thước của bánh chứ không như xe của Hải Jeep nhé..