Hạng B2
19/9/12
180
21
18
e này vẫn nhập nguyên chiếc như bản 2.5 ạ!
bác SANPHAMMOI ở HCM hay đâu thế? E ở HCM, chiếc 2.0 duy nhất đang ở Hà Nội, ở đâu cọc cạch e nó sẽ về đó. Bác cho e cái hẹn bác nhé!

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Hàng sau Koleos đc xem là rộng + điều chỉnh độ nghiêng ghế khá thoải mái nữa. Em í mang hơi hướng trẻ, khỏe, sang nên nếu so về độ hầm hố thì hơi thiếu ạ (quất mấy dòng RS luôn bác hehe...)
Koleos 2 cầu ko có nhớ ghế nha bác, nếu cao cấp hơn bác chuyển sang bản Koleos privilege (2.5, gương gập điện, chỉnh điện, ghế chỉnh điện tài + phụ, nội thất be, cảm biến trước + sau + góc mù, ...), bản này bác đi con nâu - nội thất be là quá hoàn hảo ^^

Ô anh rể em có con 2.5, ghế hàng sau ngồi 3 hơi không thoải mái chút. Mà cứ mỗi khi đường đông hoặc chật hẹp, mặc dù đi ổng đi rất chậm mà cứ phải nghến nghến - nhấp nha nhấp nhổm ke đường ah. Chắc do điểm mù phải không các Bác?

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
ghế sau ngã ra sau được, độ nghiêng khá thoải mái, khoảng cách 2 hàng ghế ko được như Latitude nên chật hơn tí thôi. Bề ngang thì 3 người ok.
Còn điểm mù e tin là Koleos trong top ổn, tầm nhìn thoáng rồi ạ.
Bác cứ thử vị trí tài đi ạ, nhiều khi ngồi sau ko khoái ^^

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
ghế sau ngã ra sau được, độ nghiêng khá thoải mái, khoảng cách 2 hàng ghế ko được như Latitude nên chật hơn tí thôi. Bề ngang thì 3 người ok.
Còn điểm mù e tin là Koleos trong top ổn, tầm nhìn thoáng rồi ạ.
Bác cứ thử vị trí tài đi ạ, nhiều khi ngồi sau ko khoái ^^

camel.renault: Đúng là ghế ngã ra sau được, độ nghiêng khá thoải mái - CÔNG NHẬN THIỆT.:3dup::3dup:
Em chỉ sợ cái điểm mù thoai, chắc là PHẢI LÁI EM NÓ THÔI :3duongbia:bác camel.renault nhỉ

• Like
Reactions: camel.renault
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
trong tuần này được ko bác? Đang motorshow, có giá chuẩn nhất quả đất cho bác nữa

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Tks camel.renault.
Bác public giá - địa điểm - time & contact nhé. Có gì em sẽ pm. Free nhiều thì tốt và có hướng dẫn nữa thì ngon, Kkk
Khi nào sắp xếp được bác gọi em nhé! Bác có anh rể đi Koleos rồi chắc chắn sẽ có thơm tho cho bác. (Mi - 0909 05 22 21)
Bác có thể ghé showroom Renault PMH, số 2 Nguyễn Khắc Viện, PMH, Q7 or em mang sang tận nhà cho bác.
Nếu được thứ 6 hoặc thứ 7 tuần này ạ. CN tuần này xe demo bên em ko có ở showroom ạ

• Like
Reactions: SANPHAMMOI
Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Khi nào sắp xếp được bác gọi em nhé! Bác có anh rể đi Koleos rồi chắc chắn sẽ có thơm tho cho bác. (Mi - 0909 05 22 21)
Bác có thể ghé showroom Renault PMH, số 2 Nguyễn Khắc Viện, PMH, Q7 or em mang sang tận nhà cho bác.
Nếu được thứ 6 hoặc thứ 7 tuần này ạ. CN tuần này xe demo bên em ko có ở showroom ạ

TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI :3dup::3dnonyeu: :3dquaytay::3dcuoigif::3dnhinyeu3:& TRÊN CẢ TUYỆT VỜI

• Like
Reactions: camel.renault