Hạng B2
19/9/12
180
21
18
ridervietnam nói:
camel.renault nói:
...hình đẹp thế này hết xe mất thôi!!!!!!!!!!!:D:D:D
hihi, Megane mau mau có người rước thì cả nhà OS lại dễ có cơ hội được...test drive xe mẫu:D đúng o Ms Camel Rầy Nâu
chuẩn!!!!!!!!!!!
megane đang kiếm người iu đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng B1
13/8/10
68
35
18
phong cách của người Pháp đây mà. Nhìn ngon quá.....

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
Hồi giờ vẫn thích xe Pháp vì thiết kê sang trọng, mỗi chuyện hậu mãi là dở.

Nếu các hãng xe Pháp vô Việt Nam chính thức và đặt dịch vụ hậu mãi rầm rộ, phụ tùng cam kết hỗ trợ rõ trong hợp đồng thì có cửa. Em có sáng kiến nếu bác chủ thấy Ok thì đít-cao mạnh cho em nhé: :)

Mấy hãng xe Pháp nếu lẻ tẻ vô VN sẽ bị rào cản này, khó phát triển. Chi bằng hợp sức mở chung chuỗi showroom+dịch vụ hậu mãi À la Francaise, từ Renault tới Peugeot, Citroen đều xài chung facility coi sao?

Tập Lái
10/7/12
41
1
0
Q7 TPHCM
TYOT nói:

Nếu các hãng xe Pháp vô Việt Nam chính thức và đặt dịch vụ hậu mãi rầm rộ, phụ tùng cam kết hỗ trợ rõ trong hợp đồng thì có cửa. Em có sáng kiến nếu bác chủ thấy Ok thì đít-cao mạnh cho em nhé: :)

Mấy hãng xe Pháp nếu lẻ tẻ vô VN sẽ bị rào cản này, khó phát triển. Chi bằng hợp sức mở chung chuỗi showroom+dịch vụ hậu mãi À la Francaise, từ Renault tới Peugeot, Citroen đều xài chung facility coi sao?

Ms.Mi tham khảo ý kiến của bác TYOT trình lại cho sếp nhé!

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
TYOT nói:

các sếp cứ fai nói là merci liên hồi, đa tạ bác TYOT góp ý.
Renault cũng đãng triển khai zụ này í, tháng 12 này mọc cái 3S bên Trần Hưng Đạo, thêm mấp mé cái nữa bên Phan Văn Trị đang koi mặt bằng nên đồng bào đồng chí yên tâm mà mua xe Renault nhá!
Đang có đít cao mạnh cho đợt trưng baỳ Vincom _ CT Plaza lun đây
welcomeeeeeeeee!!!!!!!!!