Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Nói chứ anh em mình chắc cũng nên tém tém lại, lột trần sự thật quá mí anh BQT cũng hok dzui đâu à :p Mặc dù có thể mí anh tay to ko liên quan nhưng càng nhiều tương tác trong diễn đàn thì mí ảnh cũng càng khoái chớ sao :rolleyes:

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Nói chứ anh em mình chắc cũng nên tém tém lại, lột trần sự thật quá mí anh BQT cũng hok dzui đâu à :p Mặc dù có thể mí anh tay to ko liên quan nhưng càng nhiều tương tác trong diễn đàn thì mí ảnh cũng càng khoái chớ sao :rolleyes:
Em mention luôn mà mí ảnh tha cho em kìa. Tại tụi seeder diễn giả trân quá, đọc mà ngượng mồm luôn.

• Haha
Reactions: cuongln and No[2]
Hạng C
3/2/20
707
819
93
Xin lỗi trong topic QC cho Suzuki em lại lôi cái bài QC của Toy vào, các bác @quangnguyen19 @cuongln @cnguyen55 đọc từ trang 12 đi có thấy lạ mà quen ko? Em để ý mấy topic QC của Toy rồi, cứ im im một thời gian cái tự nhiên một loạt nick vào khen lấy khen để, khen kiểu 1-2 câu cụt lủng. Hài nhất là có vài ba nick comment trùng nhau :D
View attachment 2407089

Em nhớ có bác nào nói đúng, mấy tay seeder này làm vì lương chứ ko làm vì tâm. Thiệt chán mấy cái đội seeder này ghê :)
OMG, đúng rồi đó bác @No[2], từ trang 12 trở đi một đống nick của dư luận ziên vô còm khí thế, khen đáo để, Toy VN QC chán phèo..... nếu vậy thì sự khánh tận đang chào đón :D.

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
So ngang thì cũng phải so dọc, nếu nói trang bị suzuki xách dép xe Hàn nhé. Còn lôi Mer, Audi vô đây là vô lý nhé bác. Suzuki ở Việt Nam vài chục năm nay rồi còn đợi thời gian làm gì nữa. Seeding vừa phải thôi
seeding j đâu ta, đâu e đang nói những dòng xe rẻ tiền và đòi hỏi của những "khách hàng" mua dòng xe rẻ tiền mà, e có nói dòng nào hay hãng nào đâu hỷ, bác quá nhạy cảm chăn.
còn cái vấn đề mua xe thì tiền trong tay ai người đó tự biết cách dùng, họ có tiền thì họ mua xe Hàn hay xe Nhật Mỹ Âu j đó là quyền của họ, việc j bác phải nhảy dựng lên rồi quy chụp người khác như vầy hè.???

Hạng B2
3/5/13
165
175
43
seeding j đâu ta, đâu e đang nói những dòng xe rẻ tiền và đòi hỏi của những "khách hàng" mua dòng xe rẻ tiền mà, e có nói dòng nào hay hãng nào đâu hỷ, bác quá nhạy cảm chăn.
còn cái vấn đề mua xe thì tiền trong tay ai người đó tự biết cách dùng, họ có tiền thì họ mua xe Hàn hay xe Nhật Mỹ Âu j đó là quyền của họ, việc j bác phải nhảy dựng lên rồi quy chụp người khác như vầy hè.???

Này thì cãi nè!
Xe MPV 7 chỗ chất lượng Nhật cho khách hàng Việt

Tập Lái
4/3/18
3
3
3
32
anh nào mua bản sport hay xl7 ở tphcm gửi mình giá đã thương lượng với,
mình cảm ơn nhiều ạ.

Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
bạn có vấn đề j về đọc - hiểu ko hỷ, bạn hãy quay lại mấy cái topic đó đang nói về vấn đề j và tôi và những người comt kia đang nói cái j ngen. Mà sao trích thì ko trích hết mấy comt của t lên hỷ, mấy cái comt t khen dòng xe khác sao hỏng trích lên :D. bạn đang muốn thể hiện điều j? o_O

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
Em ấn tượng nhất của quảng cáo Ertiga/XL7 cho đến hiện tại là cam kết chi phí bảo dưỡng thấp nhất trong các xe cùng phân khúc, tiết kiệm 70 triệu
Chúng tôi nghe nói XL7 tốt đến nỗi nhiều đại lý SUZUKI đã hết hàng rồi. ERTIGA Sport cũng trong tình trạng tương tự và đang khan hàng.
Chúng ta nên quyết định mua ngay lập tức.

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
Chúng tôi nghe nói XL7 tốt đến nỗi nhiều đại lý SUZUKI đã hết hàng rồi. ERTIGA Sport cũng trong tình trạng tương tự và đang khan hàng.
Chúng ta nên quyết định mua ngay lập tức.
Suzuki có sự tiến bộ trong vài năm trở lại đây.