Hạng D
3/7/14
2.795
10.635
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Làm quần quật cả năm rồi.
Tết là lúc relax thư giãn, gặp lại họ hàng bà con
còn nếu không gặp thì xách xe đi du lịch thôi Bác.

Chứ lấy xe dán quảng cáo được bao nhiêu đâu 1-2 ngày đó.

• Wow
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Làm quần quật cả năm rồi.
Tết là lúc relax thư giãn, gặp lại họ hàng bà con
còn nếu không gặp thì xách xe đi du lịch thôi Bác.

Chứ lấy xe dán quảng cáo được bao nhiêu đâu 1-2 ngày đó.
Tết này : (
Chỉ muốn kiếm gì đó làm cho vơi đi 1 nỗi...
or có ai muốn về qê đặt lịch sắp xếp đc tui chở cho {300km đỗ lại thôi, tính từ SG về nơi đó và nơi đó về lại SG}

Hạng D
25/8/16
2.755
5.767
113
Tết này : (
Chỉ muốn kiếm gì đó làm cho vơi đi 1 nỗi...
or có ai muốn về qê đặt lịch sắp xếp đc tui chở cho {300km đỗ lại thôi, tính từ SG về nơi đó và nơi đó về lại SG}
Chia buồn cùng gia đình chế, rảnh thì cứ lấy xe lang thang đây đó cho khoay khoả chứ chạy dịch vụ mệt lắm chế ơi

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chia buồn cùng gia đình chế, rảnh thì cứ lấy xe lang thang đây đó cho khoay khoả chứ chạy dịch vụ mệt lắm chế ơi
Ừh, buồn qá bác! giờ đầu óc cảm thấy...E muốn gả xe e luôn, bác biết ai cần giới thiệu cho e, lúc đó tới giờ chạy mới 20.000km
Với lại bác dự định mua thêm nhà q11 ko? E cũng đăng bán bên đó (9 chủ), nhà thì cấp 3 thôi, bác mua đầu tư sửa sang lại 1 chút cho thuê bên khu này cũng ngon lắm!

Hạng C
3/12/19
723
1.939
93
Đồng nai
Ừh, buồn qá bác! giờ đầu óc cảm thấy...E muốn gả xe e luôn, bác biết ai cần giới thiệu cho e, lúc đó tới giờ chạy mới 20.000km
Với lại bác dự định mua thêm nhà q11 ko? E cũng đăng bán bên đó (9 chủ), nhà thì cấp 3 thôi, bác mua đầu tư sửa sang lại 1 chút cho thuê bên khu này cũng ngon lắm!
Bác buồn gì mà bán nhà bán xe z? E hỏi để chia buồn thôi nha, chứ e k hỏi giá nhà giá xe.

• Haha
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bác buồn gì mà bán nhà bán xe z? E hỏi để chia buồn thôi nha, chứ e k hỏi giá nhà giá xe.
Giờ mình thấy đời là 1 màu đen, màu đen ai bảo là hên và hạp tuổi, giờ mình thấy màu đen chả hên tí nào
Nói chung ra thật tâm bác cb thì mình xin cảm nhận, còn chyện này 1 vài bác trên này biết ít thôi!

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
HÔm qa mình thấy 1 phái đoàn xe, nhìn thoáng qa ko biết dán cái gì chạy hàng dọc QC cho cái gì đó, sự kiện vậy đk tham gia đâu ta???

• Like