Tập Lái
4/7/17
5
11
3
39
Xe & Những chuyến đi Tây Nguyên

Chúng tôi là những anh em yêu xe! đặt biệt là xe bán tải! rất thích hợp cho những chuyến vivu dã ngoại cùng gia đình! Hè đến là tôi dành 1 khoảng thời gian nhất định đưa bọn trẻ đi du lịch sau khoảng thời gian học hành vất vã mặc dù công việc của tôi bận rộn! nhưng những chuyến đi như vậy tôi thấy mình như được giải toả stress và cảm những được vẻ đẹp của Tây Nguyên hoang dã! Gửi các bạn những bức ảnh mà tôi chụp được trong hành trình của mình! chân thành cảm ơn đại gia đình! Otosaigon.

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<​
Qua cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt MỹVIPTELA GROUP sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch. Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi” tại đây

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em Na đẹp nhất có lẽ là màu trắng, E Trai tân đỏ theo bác cũng còn cứng quá hen :D

Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
em thích kiểu cắm trại này . nếu lần tới bác có đi thì cho em xin theo đuôi với ạh. like chuyến đi cho bác ^^

Tập Lái
4/7/17
5
11
3
39
em thích kiểu cắm trại này . nếu lần tới bác có đi thì cho em xin theo đuôi với ạh. like chuyến đi cho bác ^^
ok bác! bác cho thông tin! nếu có mình alo bác nhé