Thảo Luận Xe premacy

Hạng B1
17/3/07
60
0
6
45
Hanoi
RE: Xe premacy

yeah, xe em cũng chưa bao giờ vặn lên số 3 cả, lạnh tê người luôn.

Hạng B1
17/3/07
60
0
6
45
Hanoi

Trích đoạn: bimsu

Chính xác là 6 chổ !
sao lai thế hả bác? đăng kiểm 7 chỗ mà, 2 trước - 3 giữa - 2 sau cùng. Pre có 1 giàn lạnh cũng là lý do tại sao các kính phía sau nguyên bản đã là màu đen. Xe em đã dán V-Kool nên không biết so với nguyên bản ra sao, nhưng kể cả những ngày rất nóng, xe chở 6-7 người mà chỉ cần bật nấc 2 gió (để chế độ gió thổi vào đầu), vưỡn ok.

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Ghế thứ 3 chỉ để 1 người nằm và để chân tới trần xe luôn hi...hi....

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: ihuhu4u

Trích đoạn: bimsu

Chính xác là 6 chổ !
sao lai thế hả bác? đăng kiểm 7 chỗ mà, 2 trước - 3 giữa - 2 sau cùng. Pre có 1 giàn lạnh cũng là lý do tại sao các kính phía sau nguyên bản đã là màu đen. Xe em đã dán V-Kool nên không biết so với nguyên bản ra sao, nhưng kể cả những ngày rất nóng, xe chở 6-7 người mà chỉ cần bật nấc 2 gió (để chế độ gió thổi vào đầu), vưỡn ok.
Xe em cũng như xe bác :D, em chỉ mới dán V-kool cách dây 3 tháng thôi cho đỡ nóng rát tay và ngăn ngừa tia cực tím:D đồng thời làm lạnh nhanh hơn so với trước kia chưa dán, chứ còn nguyên bản thì vẫn ok các bác ah

Hạng B2
23/10/06
178
2
16

Em thì chưa ngồi ghế sau cùng bao giờ (vì toàn phải lái). Nhưng ghế đó người lớn ngồi được, có điều phải điều chỉnh cả 2 hàng ghế phía trên, ghế lái và phụ đừng tụt về phía sau quá, hàng thứ 2 điều chỉnh lên một chút, tất cả đều hơi chật nhưng ngồi được, có tác dụng hơn rất nhiều xe chỉ có 5 chỗ, nếu tháo ghế sau cùng ra thì được một khoang để đồ cực rộng!
Em đã hỏi ý kiến mấy người ngồi phía sau cùng rồi, cũng không đến nỗi quá tệ, các bác thử để ý mà xem, hầu như xe nào thì hàng ghế thứ 3 cũng chật mà, em đã xem cả xe Grandis cũng chẳng khá hơn bao nhiêu!