Hạng B2
17/2/10
374
226
43
Hôm trước mình hơi say say tê tê - làm có 5 chai henikèn....ông chú nói thôi để tao lái cho mày chạy tao k an tâm tí nào :>> ok con gà đen mình ra sau nằm ngủ..nhưng chã ngủ được vì ông nội này la ầm lên - khen xe mình chạy sao êm quá, cảm giác lái gần như Léxẹ (Lexus) thôi xạo vừa thôi ông xe con là xe HÀN XẺNG chạy cho có zới người ta thôi chứ so với TỒ YÔ TÀ còn k dám nói chi đến anh Léxẹ - sao dám mơ. Nhưng ông phán 1 câu xanh rờn...tao nói thiệt!!! k biết THIỆT hay XẠO !!??? mời các chiến hữu FAN CLUB của Hyundai qoánh giá giúp em!
ông chú bác chắn chắn cũng làm vài chai đúng không. Tui làm có 2 chai mà chạy con dream cùi còn tưởng là SH huống chi bác đi ô tô.

• Like
Reactions: Nhut__Le
Hạng D
24/5/12
1.559
116
63
45
SFC: 0944506060
Film hàn...Nhạc hàn...Nhà hàng hàn...Thời Trang hàn....Kiến Trúc hàn....giờ đến Xe hàn....:3dhungio:love hàn kkk

Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Ừ chắc bác là fan của Fortuner đây mà, xe này ngon quá nên Âu Mỹ nó không có tuền mua nên chả thấy chiếc nào. Ha ha!!!

Ha ha, VN mình chạy nhiều là được ròi, Em có ông anh chưa bao giờ đi xe Hàn nhưng cứ bảo con SantaFe của em không bao giờ bằng con Fortuner của To, em chỉ biết cười trừ :(

Hạng B2
23/5/14
165
10
18
37
Ha ha, VN mình chạy nhiều là được ròi, Em có ông anh chưa bao giờ đi xe Hàn nhưng cứ bảo con SantaFe của em không bao giờ bằng con Fortuner của To, em chỉ biết cười trừ :(
up cho bác

Hạng B2
17/5/14
295
289
63
CÓ thằng bạn nó kể, nguyên đám bạn của nó kêu nó đi mua rượu về nhậu, lựa loại xịn nhất 100k/lít đó, nó cũng nói ok để tao đi mua cho, nó ra tiệm tạp hóa mua loại bèo nhất có 10k/lít, xin mấy giọt cfe đổ vào. Về nhà cho tụi bạn nó nhậu, thằng nào cũng khen, đúng là rượu xịn uống có khác, quá đã quá ngon, tụi nó tranh giành nhau mà uống, còn thằng kia vào toilet ôm bụng cười lăn.