Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
langhe nói:
F1racer nói:
Rocket1349 nói:
Không biết bác Langhe có đọc thớt này chưa nhỉ?:D
Langghe mà muốn múc thì bác cứ chém cho em 20 chai nhé ...:D:D
Vit bây giờ mất giá lắm, con xe Rocket bây giờ chắc tầm 220 chai nhỉ
Giang hồ hiểm ác thiệt, chưa gì đòi chém rồi :mad::mad:

Em có kèo thơm hơn: Vịt 2007 trùm mền (mới chạy hơn 30 ngàn) kêu để lại 250 chai. Em trả luôn tiền để lấy xe về mà không cho, ông già kêu phải chờ đến cuối năm thằng con ổng (chủ xe) đi học về mới làm giấy bán được.
Chịu khó chờ chút để kiếm em "thiên nga" này vậy. ;);)
con ổng về đổi ý ko bán :D:D:D

Hạng C
13/8/07
558
2
18
ANDY1606 nói:
langhe nói:
F1racer nói:
Rocket1349 nói:
Không biết bác Langhe có đọc thớt này chưa nhỉ?:D
Langghe mà muốn múc thì bác cứ chém cho em 20 chai nhé ...:D:D
Vit bây giờ mất giá lắm, con xe Rocket bây giờ chắc tầm 220 chai nhỉ
Giang hồ hiểm ác thiệt, chưa gì đòi chém rồi :mad::mad:

Em có kèo thơm hơn: Vịt 2007 trùm mền (mới chạy hơn 30 ngàn) kêu để lại 250 chai. Em trả luôn tiền để lấy xe về mà không cho, ông già kêu phải chờ đến cuối năm thằng con ổng (chủ xe) đi học về mới làm giấy bán được.
Chịu khó chờ chút để kiếm em "thiên nga" này vậy. ;);)
con ổng về đổi ý ko bán :D:D:D
Cái miệng như cái .... mồm :mad::mad::mad::mad:. Mà có khi nào vậy không ta?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
trong khi mọi người đang bán xe để từ bỏ môn offroad , các bác lại nhảy vào là sao.
Mưa rồi , bác nào lên rừng không ?

Hạng C
13/8/07
558
2
18
daugia24h nói:
trong khi mọi người đang bán xe để từ bỏ môn offroad , các bác lại nhảy vào là sao.
Em tìm xe đi dạo rừng, ráp tời đi câu cá chơi thôi bác ơi. Làm gì dám offroad. :D:D
Em mới tìm được cung đường hoàn toàn mới nhưng giờ trình cao rồi, đâm đầu đi làm gì cho nguy hiểm. ;););)

Hạng F
8/8/06
6.454
20.795
113
40
langhe nói:
daugia24h nói:
Em tìm xe đi dạo rừng, ráp tời đi câu cá chơi thôi bác ơi. Làm gì dám offroad. :D:D
Em mới tìm được cung đường hoàn toàn mới nhưng giờ trình cao rồi, đâm đầu đi làm gì cho nguy hiểm. ;););)
Chờ vài năm nữa Saigon ngập nặng rồi Offroad luôn, Đi đâu cho xa. :D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Mâu thuẩn quá bác langhe ah, đã là trình cao thì đi tìm cung đường mới làm chi vậy ?

Hôm nào bác lấy xe trùm mềm lắp tời đi câu cá thì cho em đu theo với nhé !
langhe nói:
daugia24h nói:

Hạng C
13/8/07
558
2
18
lovecar nói:
Mâu thuẩn quá bác langhe ah, đã là trình cao thì đi tìm cung đường mới làm chi vậy ?

Hôm nào bác lấy xe trùm mềm lắp tời đi câu cá thì cho em đu theo với nhé !
langhe nói:
daugia24h nói:
Vậy là bác @lớp ka quên câu: "Đẳng cấp của offroad là xúi người khác làm cái điều mình không dám làm" rồi àh. :D:D Có đường khủng thì chỉ trỏ cho người ta đi thôi. ;)