Tập Lái
19/8/12
25
5
3
Đúng vậy, lúc đầu thì bị xì roăng máy, nước ở hộc mát lọt vào máy, sau bị chết bugi, phải mở máy thay roăng, thay bugi mất 5 chai rưỡi, máy mới trở lại bình thường.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Thay ron + bugi 5 chai rưỡi ghê vậy bác? còn thay thêm gì nửa không trong hảng hay gara ngoài.

Tập Lái
19/8/12
25
5
3
Chính xác là 4,5 chai, vì trừ đi 2 can nhớt, 1 can đầu thay vào rồi mới phát hiện được bệnh, nên bỏ, còn roăng thì mua nguyên bộ K7 gì đó chứ không mua lẽ roăng máy, vì bác chủ nói mua lẽ nó thường bán đồ dỏm, là xe nhà mình nên muốn tốt, vì vậy nghe bác chủ mua luôn bộ, lúc đầu bác chủ nói cả công và vật tư thay hết tầm 3 đến 3,5 chai, mình nghĩ giá đó cũng hợp lý vì họ mở máy, làm cẩn thận, làm xong mất nguyên 1 ngày, đến khi thanh toán lại hô 5,5 chai, mình thấy cũng là loại giá thắt cổ, nhưng là chổ quen biết nên cũng đành nhe răng cười, móc ví trả. Theo mấy Bác thì tầm bao nhiêu là hợp lý, giá này chắc bằng giá hãng nhỉ?

Tập Lái
25/8/12
1
0
0
em đang học năm cuối cao đẳng ở tphcm và đang cần làm phụ không công có anh chị nào biết hay có không cho hoặc chỉ em làm với.cảm ơn a chị nhiều

Tập Lái
19/8/12
25
5
3
Xe bác xe gì mà thay có 500k rẻ vậy? mình nghĩ tầm 3 chai là hợp lý nhất, vì thấy họ làm cẩn thận, mất 1 ngày trời để mở máy mà. Nhưng 4,5 chai thì đùng là khủng.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Thay ron quy lát thợ làm không tới 1 buổi, 2-3 tiếng gì đó nên rẻ, chắc xe bác phải hạ máy hay gì nên mới có giá đó em không rành vụ giá cả.

• Like
Reactions: LƠ MÁY BAY