Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Ganeskoto nói:
Bác chủ ko sai chỉ chủ quan, xe trc vừa qua nên toàn bộ 2b đang đợi chưa lấn qua phần xe bác chủ đang tới, vì khoảng cách giữa xe 4B trc và xe bác chủ ko xa nên toàn bộ 2b có vẻ muốn nhg tiếp riêng mỗi mợ này cương quyết cắt đầu xe khi bác chủ đã đến gần, trg hợp này mợ trẻ cắt đầu quá đột ngột, bác chủ mà đi nhanh hơn thì chắc chắn hốt.

em cá là bác chủ đã nhìn thấy nhưng vẫn tăng ga :p

Hạng D
4/3/13
1.092
3.702
113
HCM
Street_Version nói:
Ganeskoto nói:
Bác chủ ko sai chỉ chủ quan, xe trc vừa qua nên toàn bộ 2b đang đợi chưa lấn qua phần xe bác chủ đang tới, vì khoảng cách giữa xe 4B trc và xe bác chủ ko xa nên toàn bộ 2b có vẻ muốn nhg tiếp riêng mỗi mợ này cương quyết cắt đầu xe khi bác chủ đã đến gần, trg hợp này mợ trẻ cắt đầu quá đột ngột, bác chủ mà đi nhanh hơn thì chắc chắn hốt.

em cá là bác chủ đã nhìn thấy nhưng vẫn tăng ga :p
Em cũng đồng quan điểm. Bác chủ đã để khoản cách với xe phía trước hơi xa, nên 2b đã chèn vào, mặc dù bác cố đạp ga để lấy lại khoản cách gần hơn, nhưng mợ kia cũng đã lỡ yêu, nên chơi luôn

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Street_Version nói:
bác đi cũng hơi ẩu đấy, họ đã tới giao lộ trước, có signal, bác cũng không nối đuôi các xe trước mà ở cách một khoảng xa, lẽ ra bác nên chủ động nhường đường. Bác đã sai, dù nếu có va chạm thì bác không bị đau bằng
Chỗ đó không có giao lộ. Họ đang chạy ngược chiều trên đường 1 chiều băng ngược lại cái hẻm đó bác.

Hạng B2
22/4/11
393
126
43
thôi thì nhường cho họ qua đường an toàn rồi mình đi. Em không đồng tình theo cách ứng xử như bác chủ. Em sorry.

Hạng D
2/2/12
1.080
1.504
113
Mars
Bác chủ định bám đuôi con Fortuner để ép xe máy. Nói chung ko nên. Thấy đông vậy thì phải từ từ. Họ lấn lên là thắng ko kịp đâu.

Hạng B2
9/8/13
142
21
18
Pác tin_truc22 tinh ý nè nói đúng nè. Đoạn này toàn bộ 2B đều đã đi sai luật nhe các pác, đoạn này là từ con hẻm đâm ra đường chính rất nguy hiểm nên có biển cấm xe lưu thông đâm sang bên kia đường, buộc toàn bộ xe lưu thông phải rẽ phải nên có xảy ra tai nạn thì theo các pác em có lỗi ko? Lúc này cũng may em ko đi nhanh lắm nên thắng lại kịp, mợ này cắt đầu xe em nhanh quá lại có xu hướng đâm thẳng vào đầu xe em chứ ko băng ngang từ từ, từ xa em thấy toàn bộ 2B đã dừng nhường đường nên em có nhấn nhẹ ga tăng tốc, bấm kèn xin đường chạy wa thì chỉ có mợ này đâm thẳng vào đầu xe em luôn.

tin_truc22 nói:
Street_Version nói:
bác đi cũng hơi ẩu đấy, họ đã tới giao lộ trước, có signal, bác cũng không nối đuôi các xe trước mà ở cách một khoảng xa, lẽ ra bác nên chủ động nhường đường. Bác đã sai, dù nếu có va chạm thì bác không bị đau bằng
Chỗ đó không có giao lộ. Họ đang chạy ngược chiều trên đường 1 chiều băng ngược lại cái hẻm đó bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/3/08
4.836
4.361
113
hcm
Nhường đi, dù gì bác cũng không phải chống chân. Còn đúng sai gì thì khỏi bàn, vì bác cứ phụp nó phát thì sẽ thấy...toàn chuyện phiền phức kéo tới, bác chủ cũng sẽ thành mồi ngon cho nhiều loài cơ hội...trước khi kịp trưng ra cái video làm bằng chứng người kia đi ngược chiều!