Tập Lái
24/1/13
30
2
6
Chào các cụ! E đang có nhu cầu cưới 1 em để chung sống lâu dài đến khi nào đủ đạn e sẽ lên xe Đức ạ. E đang ngắm 1 trog 2 e đó là Cam LD 2.4
và Cot 2.4 xuất Mỹ - Nhật tầm 2009 đổ về. Cá nhân e vẫn thiên về Cam hơn vì e nó dễ thanh khoản, ít trượt giá + với phụ tùng thay thế sẵn & giá rẻ. Nhug e Cọt cùng giá tiền thường đời cao hơn tầm 1 năm mà toàn bản xuât Mỹ , Nhật. Thay vì tìm đc e Cam ưng ý, nếu Cọt giá hợp lý e cũng quất luôn nên hnay e muốn nhờ các cụ cho e xin chút ý kiến về e Cot xuất mỹ đời 2008 màu vàng cát e vừa xem hnay a.
E thấy trog đăg kiểm ghi Accord LX đời 2008, đăng ký 2010, bản 6 túi khí, ko cửa nóc. Cụ chủ mua lại của ng quen ở Hà Nội. Cụ ấy bao Gara ktra thoải mái, bao ko đâm đụng, lụt lội, xe thay dầu định kỳ tại hãng, thay 4 lốp năm 2013, thay rotuyn, thay chụp cao su...máy e xem bên trong có vẻ khô ráo. Nội thất sach sẽ, cánh cửa ko thấy dấu hiệu mọt ở góc như một số e Cam LD 207, 208 e đã xem. Nước sơn zin rất mới nhug tiếc là bị 2 vết cào từ cửa trước đến gần đèn hậu (nếu mua xe fai sơn quây lại xe :(). Xe đã chạy 82000 km, liệu đến số Km này sắp tới phải thay thế bảo dưỡng những gì & chi fi khoảng bao nhiêu ạ? :3ddown:
Cái e đắn đo nữa là cụ chủ bảo xe SX 2008, đc nhập về là xe mới, nhưng do đợt đó ở cảng Hải Phòng e nó thuộc lô xe Cot vướng mắc giấy tờ nên mãi 5/2010 xe moi đky lần đầu tại Việt Nam. Mà sao trên chỗ chữ ký trưởng phòng ghi: HN tháng 10/2011. Lẽ ra ngay tháng fai trùng nhau chứ nhi??? Cụ nào giải thic giúp e với
Giá cụ chủ rao 710tr. Cụ ấy ở tỉnh và e cũng ở tỉnh. Nếu cưới e nó e fải rút hồ sơ ạ. Xin các cụ tư vấn giúp e về giá e nó để e có đc lựa chọn đúng đắn & yên tâm nhất nhé. Thanks các cụ nhiều!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Tiêu chuẩn xe Đức thì chủ thớt xài xe nhập để khi lên xe Đức khỏi bỡ ngỡ.

:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng B1
16/3/16
77
50
18
42
Xe không rõ ràng về nguồn gốc, em nghĩ bác tránh xa em nó, dù bác rất thích..

Tập Lái
24/1/13
30
2
6
Tiêu chuẩn xe Đức thì chủ thớt xài xe nhập để khi lên xe Đức khỏi bỡ ngỡ.

:3dcuoi::3dcuoi:
Một phần là vì nhu cầu đạn dược nữa ạ. Phải công nhận lái e COT nó cũng lớ lớ như lái e xe Đức vậy. hihi cụ rất hiểu ý em

Tập Lái
24/1/13
30
2
6
Xe không rõ ràng về nguồn gốc, em nghĩ bác tránh xa em nó, dù bác rất thích..
vâng nhưng bác chủ bảo check hãng thoải mái nên e cũng ko ngại cái này lắm, trước khi check e muốn tìm hiểu kỹ chút, mà e đang thắc mắc là trường hợp xe nhập bị tồn lại 1 vài năm sau đó mới đc đăng ký lần đầu là có chứ ạ???

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
cứ cọt mà xúc, dòng D cọt chuẩn men gòi! Cam cho mấy ông già U50 đi chứ thực ra Cam chả có gì hơn Cọt cả

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
thích cam thì xúc cam thoi, còn cọt lx la bản thấp nhất của cọt rồi, cọt dài hơn cam ld, cọt mỹ đồng hồ tính dặm chứ kg phải km nha bác (82000 km) kiểm tra lại cái này
thân