Tập Lái
20/7/12
22
0
0
Kính chào các cụ, mợ .Tình hình là em đang nghía được 1 em Hoda Accord 87 trong tầm tiền. Xe này bên bốn bánh các cụ ạ .Em nhìn form xe có vẻ đã lên đời 90-91? Nói chung nội ngoại thất còn được. Em xin hỏi các cụ cho em ý kiến có nên mua không ạ?mua thì trả tầm bao nhiêu thì được ạ?xe lên đời đăng kiểm có sao không ạ? Em còn gà con mù mờ lắm mong các cụ thương tình giúp cho.Em xin voka đàng hoàng trả lễ ạ. kính các cụ.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Cho số ĐT đi Bác, để anh em tư vấn.
saigonlink nói:
Kính chào các cụ, mợ .Tình hình là em đang nghía được 1 em Hoda Accord 87 trong tầm tiền. Xe này bên bốn bánh các cụ ạ .Em nhìn form xe có vẻ đã lên đời 90-91? Nói chung nội ngoại thất còn được. Em xin hỏi các cụ cho em ý kiến có nên mua không ạ?mua thì trả tầm bao nhiêu thì được ạ?xe lên đời đăng kiểm có sao không ạ? Em còn gà con mù mờ lắm mong các cụ thương tình giúp cho.Em xin voka đàng hoàng trả lễ ạ. kính các cụ.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Có phải chiếc màu Trắng 65K 3704 không Bác?
Chiếc này đã làm lại cản trước và sau lên đời 92 rồi ( nếu giấy tờ hợp lệ thì không sao, tùy nơi đăng kiểm nó có "làm khó" bác không thôi
Nếu mua Bác phải xem kỷ xe này có tròng sát không? Có sang tên được không? hay Bác muốn ký giấy ủy quyền?
Đời này dùng CHK thì chạy không bốc lắm, tìm đồ hơi khó.
saigonlink nói:
dạ số cầm chân của em là 0914442578 ạ.thanks bác

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Nhìn xe trên mạng chỉ nhìn thấy bề ngoài thôi, Khi chạy xe mình mới cảm nhận được : Gầm độ êm của xe khi qua đường xấu, Tay lái có nhẹ nhàng không, có bị lệch ko, Ga có điều ko, chạy có bốc ko ? nên xem phần này vì nó cũng lắm tiền khi sửa.

Tập Lái
20/7/12
22
0
0
cảm ơn các bác nhiều.Em chưa hiểu lắm " tròng sát " là gì bác? CHK là gì vậy bác?Mong các bác cho em thêm ý kiến nhé.Em cảm ơn ạ