Tập Lái
24/7/19
11
8
3
43
Đồng Nai
Kính chào các đồng chí đồng đội, anh em, bạn bè... trong hội. Để thực hiện lời hứa hôm nay em xin phép xin được gia nhập lại hội Acc sau vài năm chia tay:

e xin kính báo cáo như sau:
Em tên Giang ở Biên Hòa 39 tuổi (Giang 39) ko phải Giang 36 nha các pác...
Lúc trước có vợ 2 là Acc EX mỹ 94 (BS 60A-102.23) đã theo pác Long về Kiên Giang - Lúc chai tay có hứa với các anh em sẽ quay lại và hôm nay em đã tìm được 1 em 2007
Nay mạn phép xin tất cả mọi người cho mình gia nhập với ạ.
Chúc mọi người thành công và quyết thắng trong mùa co-vid 19.
xin được quay lại hội Accord_sau vài năm xa cách

Attachments

Tập Lái
24/7/19
11
8
3
43
Đồng Nai
Xe nhìn còn long lanh quá
nhìn vậy chứ chạy ồn kinh khủng bác ơi. nhược điểm của dòng này hay sao ấy. cách âm thua xa camry mỹ cùng đời. Chắc do mâm to lốp mỏng. nhưng cầm lái thì cảm giác phấn khích hơn camry nhiều.
Nhân tiện hỏi các pác xe e đi 1 mình thì êm, nhung khi chở đủ người hoặc nặng thì nó rất ồn và kêu rầm rầm khi qua đường xấu và ổ gà. thì nó bị gì vậy. (hỏng giảm xóc hay cao su hay rotin vậy các bác)

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Các bác ấy chia tay Accord gần hết rồi bác ơi! Bác qua bên Facebook hội Accord cổ, các cao thủ tập trung bên cả.

• Like
Reactions: toyota cresta
Hạng D
8/5/16
1.251
837
113
nhìn vậy chứ chạy ồn kinh khủng bác ơi. nhược điểm của dòng này hay sao ấy. cách âm thua xa camry mỹ cùng đời. Chắc do mâm to lốp mỏng. nhưng cầm lái thì cảm giác phấn khích hơn camry nhiều.
Nhân tiện hỏi các pác xe e đi 1 mình thì êm, nhung khi chở đủ người hoặc nặng thì nó rất ồn và kêu rầm rầm khi qua đường xấu và ổ gà. thì nó bị gì vậy. (hỏng giảm xóc hay cao su hay rotin vậy các bác)
chắc do giảm sóc.
tốt nhất là xe cũng đc chục niên rồi, bác thay hết cao su, rotuy, giảm sóc các kiểu đi cho ngon

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
Xe đã có tuổi rồi, về tay mình phải kiểm tra chăm lại từ đầu, giống như chăm Cọt già trước đây,....từ từ xe mới ổn....và im được.