Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Chào cụ chủ thớt !
Em đọc bài viết cụ mà em cứ tưởng cụ có chuyện gì thầm kín nên cần giúp đỡ ạ:)))
Em thấy bài cụ xơ xài quá vì nếu có menber nào giúp cụ cũng ko rõ mục đích, yêu cầu cụ thế nào để tiện trao đổi giao lưu. Cụ chỉ nêu nhu cầu mua Chevrolet Captival LTZ 2007-2009, ko rõ cụ muốn tìm kiếm loại xe:
-Chính chủ hoặc sang tên
-AT hay MT
-Xe nguyên bản,không đâm đụng mạnh hay ngập nước.
-Máy móc nguyên bản,chất,khung gầm ngon lành.
-Xe không có lỗi gì lớn,đang sử dụng bình thường hay không?

Vì ít nhất cụ lập thớt cụ nên tôn trọng bản thân mình và người đọc thớt, có như thế các oser sẽ giúp cụ nhiệt tình và ít spam làm nhão chủ đề thớt. Trân trọng cụ đó là những ý kiến của em. Có gì không hài lòng cụ mong cụ niệm tình bỏ qua, em chỉ góp ý để cụ có những bài viết hay hơn lần sau.
Còn về nhu cầu của cụ em xin chia sẽ với cụ địa điểm thao khảo trong vấn đề cụ cần tìm kiếm ạ:
http://www.bonbanh.com/Xe-Chevrolet-Captiva-LTZ-2007-298885.html
https://www.facebook.com/groups/hoicaptiva/

Chúc cụ mau kiếm đc 1 em vợ như ý. Thân cụ.
LTZ là số tự động đấy cụ, mấy chữ đậm của cụ chủ nào dám tiết lộ, tự mình kiểm tra thôi!

Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
LTZ là số tự động đấy cụ, mấy chữ đậm của cụ chủ nào dám tiết lộ, tự mình kiểm tra thôi!
theo em nêu rõ 2 yếu tố cần và đủ sẽ dễ dàng trong việc sắm vợ 2 cụ ah:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/5/15
414
681
93
39
theo em nêu rõ 2 yếu tố cầ và đủ sẽ dễ dàng trong việc sắm vợ 2 cụ ah:)
Sorry bác em mới mua xe lần đầu nên còn hơi lóng ngóng trong việc viết bài, thanks bác đã góp y giúp em. Có bác nào bán giúp em với :(

Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
Sorry bác em mới mua xe lần đầu nên còn hơi lóng ngóng trong việc viết bài, thanks bác đã góp y giúp em. Có bác nào bán giúp em với :(
bác vào 2 link em gởi bác xem đó, sẽ có xe tốt cho bác thôi. :)
chắc bác đọc cmt chưa kỹ nên cứ chạy quanh co hỏi nhể:)

Hạng B2
7/5/15
414
681
93
39
dạ em co vào đó rồi nhưng toàn cò lái em sợ woa nên không dám xem,em sợ bị cho uống thuốc :(

Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
dạ em co vào đó rồi nhưng toàn cò lái em sợ woa nên không dám xem,em sợ bị cho uống thuốc :(
Cụ đăng bài trong hội capital xem sao, cụ muốn tìm chính chủ bán xe cho cụ thì khó lắm cụ ah, thường người ta thông qua trung gian bạn bè quảng cáo để bán vợ. Hoặc ít nhất lên forum.
Em thì chơi trong OF khá quen, cụ muốn kiếm vợ bắc tận đaauf đất nước cụ cứ vào hội ÒF chuyên trang củ sâm ở chi hội captial đăng bài. Mọi người sẽ giúp cụ kiếm vợ rất nhanh. Hj hj
em cũng thật tình với cụ là em cũng chẳng phải cò lái để thuốc cụ đâu nhé, em thấy mua vợ bây h phải lẹ tay nên em giúp cụ mau sớm hót xác vợ đepj ngon cho cụ rhoar chí mần em nó thôi ạ:)

Hạng B2
7/5/15
414
681
93
39
Hi !
Cam on cac bac da nhiet tinh chi dan cho em nhung chac em ko co duyen voi captival roi. Em da mua duox 1 em grandis roi em xin phep chuyen qua hoi G. Thanks cac bac da nhiet tinh giup do em. Sorry cac bac vi em danh bang dt nen ko viet dau dc.

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Hi !
Cam on cac bac da nhiet tinh chi dan cho em nhung chac em ko co duyen voi captival roi. Em da mua duox 1 em grandis roi em xin phep chuyen qua hoi G. Thanks cac bac da nhiet tinh giup do em. Sorry cac bac vi em danh bang dt nen ko viet dau dc.
coi chừng thuốc grandis đắng hơn nhiều. xe gì cũng dc nếu muốn chơi hội GM well come bác