Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
Bách ơi vụ màn hình DVD làm đến đâu rồi??? Thảm 3D đẹp 1 thời gian đầu thôi, nếu đem giặt thì thấm nước, lâu khô dẫn đến đường chỉ may sẽ bục sau 1 thời gian sử dụng.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
hominhkhang nói:
kevin_khoi nói:
quocdungjs nói:
Bạn đặt bên Bảo Hà đó, chỗ này bán đồ OK, ngoài Hà Nội nhưng khi nào nhận được hàng mới trả tiền. Bộ lót 4D nhìn đẹp thật, mặc dù giá hơi chat.

http://www.otosaigon.com/...iảm-chấn-m7715165.aspx
E dùng loại này nè, mới dùng thì đẹp, lâu thì dơ kinh khủng, vệ sinh khó (lâu khô), nói chung bác dùng loại cao su là ok nhất !
em cũng nghe đồn thảm này dùng lâu khó khô và có khi bị hôi nữa, em chưa dám hỏi sợ bị ném đá tưởng em dìm hàng....nay có bác khôi confirm làm em đỡ lăn tăn...định mua cái này mấy chục lần mà thôi không mua...hi hi...thảm cao su muôn năm
Thảm 3D là loại thảm bằng chất liệu nỉ ,đi một thời gian thì bị bục ,nếu như ko biết cách giữ, muốn đẹp,về sinh dễ ,và bền thì có loại Luxury (hay còn gọi là 4D) dễ vệ sinh,bền ,đẹp ,chống vật sắc nhọn............. còn ko thì dùng loại cao su cũng ok, nhưng loại cao sư kiểu như transformer thì cũng có nhược điểm là nặng,mỗi một cái phải hơn 1kg ,4 cái tầm 5-6kg đấy ạ.Em có ship về cho vài bác,còn em thì dùng loại Luxury cho lành,vì thời trang,đẹp,dễ lau dọn,và nhìn có vẻ "soang" hihihi
Các màu cho thảm Luxury
(Xin phép mod) Em muốn mua thảm lót sàn 4D cho Cruze

Thực tế trên Captiva

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
SPO nói:
Cái thảm cao su chính thức là 7kg đó bác Yeuxehoi,hehe
Đúng rồi bác,vì thảm cao su rất nặng nên cũng rất vất vả khi vệ sinh nó,nên cũng ít người dùng,em cũng chỉ ship 3 bộ về cho 3 người có yêu cầu,còn đâu ship Luxury nó sang,nhẹ,dễ vệ sinh,và bền hơn rất nhiều so với thằng 3D

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
Nặng thì nặng phí shipping thôi chứ ko nặng vệ sinh đâu,mình thật

Tiện thể show cái link có  hình lắp trên xe cho bác nào cần,hehe :thùy link

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/11/11
202
40
28
NYSE6868 nói:
Chào các Bác.

Em muốn mua 1 bộ thảm lót sàn 4D, dùng cho Cruze, nghe nói tiện dụng và đẹp lắm.

Bác nào biết chổ nào bán hàng uy tín chỉ giúp em địa chỉ.

Thank a million.
Bác cần e để lại cho, e mua nhưng không dùng, đang còn gần như mới,ship ở bảo hà, bác alo cho e số cầm chân nhé: 0907038899

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
ngongboy nói:
NYSE6868 nói:
Chào các Bác.

Em muốn mua 1 bộ thảm lót sàn 4D, dùng cho Cruze, nghe nói tiện dụng và đẹp lắm.

Bác nào biết chổ nào bán hàng uy tín chỉ giúp em địa chỉ.

Thank a million.
Bác cần e để lại cho, e mua nhưng không dùng, đang còn gần như mới,ship ở bảo hà, bác alo cho e số cầm chân nhé: 0907038899
ủa sao ko dùng được anh Đông,giờ nó có loại dùng cho số sàn rồi đó,lần trước anh hỏi em đã nói là ko dùng dc cho MT mà,sao lại còn ship, anh Thanh NYSE em đã ship cho anh ấy rồi đang chờ hàng về cùng 2 bác nữa.Mua ko cẩn thận sẽ bị như anh,vì số sàn đạp côn nó sẽ bị cấn