Tập Lái
4/7/19
31
7
1
Giá cosmo với infinity này sao mấy anh ơi?
SÁt đó có cái sunshine đang lên. Khu này sau đông vui phải biết
Cosmo giá thấp hơn Bác, tầm 36tr/m2 giao thô, lên hoàn thiện nữa khoảng 40tr/m2

O.S.P.D
27/1/04
649
982
93
Vietnam
Tình hình pháp lý dự án The Infiniti này như thế nào rồi các bác, người quen em ở nước ngoài nhờ hỏi mà em cũng mù tịt

Hạng B1
9/8/19
77
464
53
Tình hình pháp lý dự án The Infiniti này như thế nào rồi các bác, người quen em ở nước ngoài nhờ hỏi mà em cũng mù tịt
Thấy chưa có động tĩnh xây dựng gì nên có lẽ giấy phép chưa xong. Được cái khu này thoáng, yên tĩnh, mặt view PMH thì quá đẹp.

Hạng B2
3/10/12
106
57
28
Đang chờ giấy phép xây dựng nha bác. Tin bên lề cho rằng 2 tháng tiếp mới xong, làm xong móng vào Q2 năm tới. Hiện tại muốn cọc thì thanh toán 5% tầm vài trăm triệu à. Khu The View thì nghe có thông báo làm sổ.

• Like
Reactions: Steelman
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
mở bán cách đây 5-6 năm trc, giờ vẫn xin giấy phép, sing xịn đấy o_O

Hạng B2
3/10/12
106
57
28
"...
Việc thực hiện nghĩa vụ tài chính đối với Nhà nước của chủ đầu tư: Đã nộp tiền sử dụng đất.

...Vướng mắc, khó khăn:
Dự án đã hoàn thành đầy đủ về thủ tục đầu tư, pháp lý về quy hoạch, đất đai, và đã hoàn thành được phần lớn các giai đoạn. Tuy nhiên do việc cập nhật thông tin quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 vào quy hoạch chung tỷ lệ 1/2000 của cơ quan quản lý nhà nước còn chậm trễ nên dự án không thể tiếp tục triển khai hoàn thành các giai đoạn còn lại.
...
"
:)

• Like
Reactions: maithanhdien