Hạng C
23/5/12
656
832
93
Em mới lấy 1 chú City. Mấy bạn Sale cứ kêu e lắp thêm cái này. cái kia. Em kiu cứ gửi báo giá phụ kiện,cái nào được em sẽ lắp. Xong ra cửa hàng kế bên đại lý Honda làm thì thấy rẻ hơn từ 1/3 đến 1/2. Hỏi mấy thợ ở đây thì họ nói đại lý kêu tụi em mang đồ zô lắp, chứ hàng chính hãng không có mấy cái phụ kiện này!

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
tanthy nói:
mikanett nói:
DVD hãng thì em dự là Fly cụ ạ
Em đã cập nhật xong bản đồ Việttmap 1/2014 có đường cao tốc long thành giầu dây.Còn đầu DVD mà hãng bắt buột gắn mới cho lấy xe là đầu KOVAN của Trung Quốc các cụ ạ. An Dương Vương Bán đầy giá dưới 10 chai, mà hãng gắn lấy 21.5 chai. Khi cập nhật bản đồ em mới phát hiện ra, đau như bò đá nhưng cũng "ngậm bò hòn làm ngọt".Việt nam mình mua xe đã mắc, khi gắn phụ kiện hay thay phụ tùng còn bị đại lý của hãng "chém đẹp". Tấm cách âm dưới nắp capo xe honda CRV 2013 hỏi hãng báo hơn 7 chai, trong khi em ship từ Mỹ về giá có 3 chai. Thật không hiểu nổi các đại lý của hãng ăn quá dày.
Mình cũng muốn cập nhật bản đồ vietmap nhưng ko biết cách làm cậu chỉ giúp với

Hạng B1
27/4/12
86
77
18
50
haito nói:
tanthy nói:
mikanett nói:
DVD hãng thì em dự là Fly cụ ạ
Em đã cập nhật xong bản đồ Việttmap 1/2014 có đường cao tốc long thành giầu dây.Còn đầu DVD mà hãng bắt buột gắn mới cho lấy xe là đầu KOVAN của Trung Quốc các cụ ạ. An Dương Vương Bán đầy giá dưới 10 chai, mà hãng gắn lấy 21.5 chai. Khi cập nhật bản đồ em mới phát hiện ra, đau như bò đá nhưng cũng "ngậm bò hòn làm ngọt".Việt nam mình mua xe đã mắc, khi gắn phụ kiện hay thay phụ tùng còn bị đại lý của hãng "chém đẹp". Tấm cách âm dưới nắp capo xe honda CRV 2013 hỏi hãng báo hơn 7 chai, trong khi em ship từ Mỹ về giá có 3 chai. Thật không hiểu nổi các đại lý của hãng ăn quá dày.
Mình cũng muốn cập nhật bản đồ vietmap nhưng ko biết cách làm cậu chỉ giúp với
Đơn giản thôi Bác àh, Bác vào trang web của việt map : vietmap.vn sau đó download phần cập nhật bản đồ mới nhất phù hợp với thiết bị Bác đang xài, giải nén sau đó copy thư mục vietmap vừa giải nén qua thẻ nhớ của Bác, vậy là xong .( nhớ chép chồng lên file cũ ).Nếu Bác làm không được thì có thể gọi số hotline của việt map nhờ hổ trợ.(số điện thoại có trên trang web). Chúc Bác update thành công bản đồ mới nhất.

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
hic..vấn đề là giờ cũng chả biết mấy chú Honda gắn cho mình đầu DVD gì nữa..để tối check lại vậy..với lại cũng chưa biết cái thẻ nhớ nó nắm ở chỗ nào

Hạng C
7/5/12
882
23
18
Em mới lắp dvd bên bác Vũ Undertaker, Kenwood 6033 11.5tr thấy ngon lành ^^!

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
mình cũng mò mãi ko biết nó là cái hãng nào..đành gọi lên HONDA hỏi..đang chờ trả lời

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
hic không phải cái này, mình có chụp hình nhưng ko đưa lên đây được...hỏi hãng thì được trả lời là thứ 2 tuần sau báo lại..chả biết làm ăn kiểu gì..hôm nay cài của Flyaudio mà ko được

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/5/12
882
23
18
tractor18 nói:
kevinc nói:
Em mới lắp dvd bên bác Vũ Undertaker, Kenwood 6033 11.5tr thấy ngon lành ^^!
Cái này hả bác?
Đúng rồi bác nhưng xe này thì k phải của em, xe em civic :)

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
tình hình là bên honda báo đầu DVD gắn cho xe hiệu Autoform mà trong list của vietmap lại ko có hiệu này giờ ko biết sao mà cài cái bản đồ 2014..bác nào biết chỉ dùm tui với