Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
Chào các bác, em akay đây ạ, gớm! Từ sau vụ trật Cửa Lò và cái khoản mực nháy đến h em mới liên lạcđc với các bác. Số là dư lày :
Tuần tới em se ra HN công tác vài hôm, (tranh thủ nghỉ 2-9) ke ke, và ý định lắp thêm 1 vài thứ cho cái xe nhà em.
Mong các bác cho ý kiến về nơi lắp,em thấy bác KIEN lắp cái anpai j j đó ở DUYLINH đúng ko a?
Em định lắp ở đó (gần ngay nhà em,nhà em bên khu đô thị Định Công) các bác thấy thế nào?
Hay là LONGTHINH j j đó ở 2-lê văn lương.
Nếu bác nào nhà ta quen biết 1 trong 2 bác đó thì mong các bác dẫn đường chỉ lối cho em. Sẽ có 1 chầu coffe mời bác. ke ke.
Thứ 2 nà xe em mua hơn 1 năm rưỡi rồi mà chả bảo hành bảo hiếc j cả, mỗi đổ xăng thay dầu máy chạy nên ra đợt này có ý định test lại cái xe luôn, bác nào biết địa chỉ nào thì alo hộ em, thanks các bác trước.
Thứ 3 nà thứ 7 hay chủ nhật tuần sau ( rơi tầm mồng 5 ,6 tháng 9 ) các bác hay họp coffe ở đâu em ghé qua chào các bác tiếng, he he
Thanks các bác
> AKAY<

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
akay nói:
Thứ 2 nà xe em mua hơn 1 năm rưỡi rồi mà chả bảo hành bảo hiếc j cả, mỗi đổ xăng thay dầu máy chạy nên ra đợt này có ý định test lại cái xe luôn, bác nào biết địa chỉ nào thì alo hộ em, thanks các bác trước.
Em khoái nhất là cái mục thứ 2 của bác!

Chi hội phó SFC
Akay : Về màn hình lắp Caska cho nó lành , nhìn trông nó đồng bộ và giả cả hợp lý anh em chạy gần 2 năm rồi vẫn rất mịn .

Bảo dưỡng : Nên ra chỗ Hundai Giải phóng gần bãi xe nước ngầm nói em ở hội SFC sẽ được tiếp đón niềm nở hơn . Nên kiểm tra tổng thể , đặc biệt là test kim phun nhiên liệu

Lúc nào ra thì ới anh em nhé

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
hơ, em cũng nghe mấy bác đổi hết caska 317 hết roài (đi đầu có lẽ bác KIEN)
Ok, có j em sẽ qua Hyundai Giải phóng test xe,
Còn địa chỉ lắp thêm cái màn hình thì bác nào có anh em người nhà , họ hàng, cô chú , j cậu ko?
Ới em tiếng,cái quan trọng là đảm bảo chất lượng và giá cả cho anh em.
Hoặc bác nào đã lắp ở đâu quen giúp em tí nhe, thanks các bác

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
À quên, ps bác Lưu cái, bác còn cái logo nào của chi hội mình nữa ko pm em cái luôn nhé, thanks bác, vài quả bưởi gọi là chút quê nhà đang chờ bác, hihi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đưa vào phòng riêng tư vấn cho nó dễ các bác nhé. Vào đây, anh em ném đá thoải mái, ko sợ mất lòng các bác thợ...
Lắp chuẩn ở Hà Nội có Duylinh nhưng giá sẽ đắt hơn nơi khác... Minh Khôi nhiệt tình nhưng trình độ thợ cũng hạn chế, Longthinh Audio chắc cũng same same với Minh Khôi... Không hiểu sau vụ học Emma về trình Longthinh có lên ko?

Hạng C
8/7/08
692
1
0
manhodessa nói:
Úi sao giờ bác vẫn xui bác Akay gắn Caska bác Love .

Em thấy lắp caska cũng được đấy chứ. em lắp 2 năm rồi mà vẫn chạy rầm rầm. chất lượng âm thanh cũng rất tốt. lắp ở long thịnh hay duy linh..... em thấy na ná như nhau. quan trọng là bác akay cứ đứng ở đó mà soi thôi. thỉnh thoảng cứ " chú làm cẩn thận đê anh đi mà có việc giề là anh thiến bi đi đới" hay đừng để anh AKAY nhá !!!

em thì dư lày " bóp bóp vai chú thợ. có mỏi vai không anh bóp cho nhé cái dây điện chú mày nối như vậy à, kìm đây, đầu cốt đây...bấm chặt vào. nếu chưa tỉnh thì em châm cho điếu thuốc nữa hút đê.... anh mày đi uống cafe đây lát quay lại kiểm tra nhé cu..."

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
hô hô, bác được cái khéo ăn nói ghê, em nghe bác, em cũng đt trước cho bác DuyLinh roài,
Bác ấy tư vấn em nên dùng loại 6050 j j đấy vừa ngon bổ rẻ, xem trên web cũng thấy ưng ưng con mắt, ke ke, ko biết đợt này ra lắp đặt thế nào đây.
Cái cảm giác đi xe gần 2 năm rồi mà trên xe chưa hề trang bị thêm 1 chút j cũng nhàm nhàm...
thay đổi tí phong cách đi cho nó máu các bác nhể.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
theo em màn hính thì tuỳ, caska thì không phải mua gì thêm (còn chất lượng thì cứ hỏi bác Kiến hay hunguyen123. còn loại khác thì có pioneer thì giá theo em biết thì từ 620USD trở lên, phải tốn thêm mặt dưỡng (khoảng 800k), bộ phận chuyển đổi chỉnh volume (khoảng 1300k nữa) và theo em thì chất lượng oke hon caska nhiều :D:D:D:D