Tập Lái
29/7/11
31
0
8
Chuyện là sau bao năm cày cuốc thì em cũng tích góp được kha khá lúa, đang tính đổi con xe cho đời nó lên lên tí mà phân vân không biết có nên mua chiếc Sprint không (thấy nó đẹp quá nên đâm ra thích). Do trước giờ em chỉ chạy mỗi con dream cà tàng, ít quan tâm tìm hiểu mấy dòng xe của Piaggio nên giờ lập topic hỏi mấy bác xem có ai rành về con này thì tư vấn giúp em với…

Tập Lái
19/10/11
23
0
1
Bạn em nó đang chạy một con sprint 125cc, thấy nó tâm đắc con xe ấy lắm, khen xe chạy êm rồi ít hao xăng từa lưa :D

Tập Lái
29/7/11
19
0
3
Sprint hình như mới ra dòng 150cc thì phải, dòng đó nghe nói ngon hơn :D

Tập Lái
29/7/11
19
1
3
Sprint đầu vuông nhìn sang chảnh + đẹp hơn mấy chiếc xế khác nhiều, vote mua :D

Tập Lái
17/8/11
24
0
6
Em thấy bác nên mua con GTS ấy, dáng con đó nhìn đầm với hot hơn Sprint nhiều :)

Tập Lái
19/10/11
22
0
1
Mấy con vespa này nghe nói chạy hao xăng lắm nha bác chủ :D

Mấy dòng vespa xưa xưa thì hao xăng chứ từ khi có cái động cơ 3V rồi thì còn nghe ai đang chạy xe vespa than phiền vụ hao xăng nữa đâu :rolleyes:

Tập Lái
29/7/11
31
0
8
Mấy bác nói thêm con GTS làm giờ em càng phân vân hơn bởi không biết giờ nên mua GTS hay Sprint luôn :confused:

Tập Lái
29/7/11
24
0
1
Bác chịu khó search địa chỉ mấy đại lý của Piaggio ấy xong ra từng cái hỏi giá xem có chênh lệch nhiều không, nếu không thì bác mua luôn ở đại lý gần nhà luôn cho tiện đem đi bảo hành :D

Tập Lái
29/7/11
24
0
3
Vote mua Sprint vì cảm giác thấy dáng của Sprint đẹp hơn GTS nhiều, nhìn rất hiện đại và mạnh mẽ :D