12/6/15
323
65
28
Mod xem xóa luôn cái thớt này, để lại không ý nghĩa gì cả
Không thấy mặt tích cực khi XL7 ra mắt mà thấy toàn chọt chẹt nhau
Mỗi người một quan điểm, chủ thớt cũng chỉ nói quan điểm của mình thôi bác, nhưng phải công nhận khoản dịch vụ sau bán hàng của Su quá tệ

Hạng D
11/11/16
1.159
1.008
143
46
Mỗi người một quan điểm, chủ thớt cũng chỉ nói quan điểm của mình thôi bác, nhưng phải công nhận khoản dịch vụ sau bán hàng của Su quá tệ
Vâng,mỗi người một quan điểm, em đồng ý nhưng Mod đã có những bài so sánh XL7 và Xpander / X-Cross để thấy được sự tương đồng, hơn thua trang thiết bị, giá cả....
Em nghĩ các bác nên vào đó đánh giá, để lại quan điểm thì rất hay, không vấn đề gì
Sự thật mất lòng là thớt này hoàn toàn trống rỗng

• Like
Reactions: newbieq7
Hạng D
13/1/12
2.667
89.895
113
Chưa bao giờ ưng cái thiết kế của Suzuki được, nhìn xấu mà phụ tùng lại đắt lòi, muốn cạnh tranh với Xpander phải thêm nhiều option nữa cộng với giảm giá sâu thì may ra còn có cửa, chứ tầm này chưa ăn thua gì.
Chạy Suzuki chưa mà phán như thánh vậy ??

Hạng B2
8/1/19
158
108
46
34
XL7 về bản giữa,vẫn để ngỏ khả năng thêm 1 bản full nữa.Hiện tại rẻ hơn X 30tr,thua cái cc,nhưng hơn đc dàn đèn led,cảm biến sau,màn 10".Và vô lăng ,e nói theo kinh nghiệm cầm Er nhé,thì đỡ phò hơn vô lăng của X.Xin hết hehe

Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
XL7 mà về bản alpha rồi đem so thử với X nhé (hay để mình đưa em nó lên alpha rồi review- cái camera đuôi tích hợp cả 2 màn hình). Mình không đá đểu nhưng Su chỉ đưa bản tầm trung về nên bị ném đá chung với dịch vụ sau khi bán).Thích cái nữa là Su không đem bản MT về, đem về mắc công chạy đầy đường làm mất giá trị. Em té đây :)