Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Ừ, đúng rồi bác. Do tình hình kinh tế khó khăn, Mitsubishi đồng cảm với kinh tế, với con người VN. Mits đem Xpander về VN lắp ráp để tạo việc làm cho công nhân VN, Mits tăng giá xe để góp phần tăng thu nhập cho các sales (giống bác). Mits quả là vĩ đại chứ không như Honda (ăn dày bỏ mẹ, mà lại không tăng lương cho NV).

huhuhuhu bác thấy em đăng tin nào bán xe mà bảo em là sales? Oan cho em! Em nói vậy là theo ý kiến cá nhân và sự so sánh của em thôi

Em cũng là sales nhưng lĩnh vực seafood bác ơi, em ko phải sales xe ô tô đâu.

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
huhuhuhu bác thấy em đăng tin nào bán xe mà bảo em là sales? Oan cho em! Em nói vậy là theo ý kiến cá nhân và sự so sánh của em thôi

Ui chết, vậy cho mình xin lỗi nhé!!!

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre

Em cũng từng lâm vào hoàn cảnh này rồi, giờ chẳng thèm bày tỏ quan điểm gì luôn.

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Ui chết, vậy cho mình xin lỗi nhé!!!

không có chi đâu bác ơi, diễn đàn vui mà, mọi người cứ ý kiến vô tư thôi.

em thì chỉ mê và đang phấn đấu rước em Pajero Sport all new kìa, chứ X với XL7 em không mê đâu. Mà Pajero Sport bản nâng cấp sao lâu về thế nhỉ

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Do dịch đấy bác. Với lại đang định giá coi thử cạnh tranh với Audi Q7 hay Land Rover Discover đấy. Nên bác cứ thong thả để giành tiền đi, còn không thì chờ em Kia Sorento allnew đi bác, sắp ra mắt rồi.
không có chi đâu bác ơi, diễn đàn vui mà, mọi người cứ ý kiến vô tư thôi.

em thì chỉ mê và đang phấn đấu rước em Pajero Sport all new kìa, chứ X với XL7 em không mê đâu. Mà Pajero Sport bản nâng cấp sao lâu về thế nhỉ

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Ước gì suzuki bổ sung thêm cái đĩa sau, hỗ trợ đổ đèo, camera 360 với cảm biến va chạm xung quanh xe, cruise control. Sau đó thông báo rằng: Đây là phiên bản 2021 bổ sung thêm trang bị tận răng, tăng giá thêm 30tr. =]]]]
Thêm 30tr nữa thì có người lại bảo giá cao. Hãng cũng đâu đầu lắm á.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ước gì suzuki bổ sung thêm cái đĩa sau, hỗ trợ đổ đèo, camera 360 với cảm biến va chạm xung quanh xe, cruise control. Sau đó thông báo rằng: Đây là phiên bản 2021 bổ sung thêm trang bị tận răng, tăng giá thêm 30tr. =]]]]
Sao bác không ước luôn su thay máy turbo 2.0, hộp số 8 cấp, dẫn động awd, khoá vi sai cầu sau, rồi phuộc hơi, dàn loa Bose ... Nhưng giá không đổi luôn bác, dù sao thì cũng đã nhảm thì phải nhảm cho tới nóc luôn chớ, hehe